ผู้เขียน หัวข้อ: [MARVEL] คำถามชวนตอบ  (อ่าน 1547 ครั้ง)

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
[MARVEL] คำถามชวนตอบ
« เมื่อ: 18 สิงหาคม 2015 / 04:58:11 PM »
ขอเปิดประเด็นเลยครับ คนที่ถ่ายตัวอย่างมาได้คงเป็น สายลับ SHILED มีกล้องติดไว้ที่ลูกตาแหง
เพราะที่งานมีการตรวจสอบอย่างเข้มงวด ยึดอุปกรณ์ทุกอย่างเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 ตุลาคม 2015 / 08:09:21 PM โดย Venage »
May the money be with you

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
Re: [MARVEL]สาเหตุที่ตัวอย่าง civil war ไม่หลุดมา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2015 / 05:05:34 PM »
ไม่แน่ใจที่เห็นคลิปเดียวกันรึเปล่า เพราะที่ผมเจอนั้นมันเหมือนแฟนเมดทำ อย่างเท่ห์  :D

ออฟไลน์ shanao

• **
Re: [MARVEL]สาเหตุที่ตัวอย่าง civil war ไม่หลุดมา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2015 / 03:00:15 PM »
ภาพหลุดของหนังภาคนี้ก็ออกมาไม่น้อยนะครับ(อย่างน้อยก็แคปต่อยกะเดธสโตรก) ส่วนอาร์ทเวิร์คแบ่งทีม ผมไม่ฟันธงละกันครับ
แต่ถ้าใช่ก็อึ้งน่าดู  ;D

ออฟไลน์ Emerald Knight

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2015 / 03:09:31 PM »
ภาพหลุดของหนังภาคนี้ก็ออกมาไม่น้อยนะครับ(อย่างน้อยก็แคปต่อยกะเดธสโตรก) ส่วนอาร์ทเวิร์คแบ่งทีม ผมไม่ฟันธงละกันครับ

ครอสโบนครับ เดธสโตรกนี่ของ DC แล้วครับ :P
ในวันที่ฟ้าสว่างและคืนอันมืดมิด จะไม่มีความชั่วใดลอดพ้นสายตาข้าไปได้ ขอให้เหล่าผู้บูชาความชั่วจงระวังพลังข้า ลำแสงแสงกรีนแลนเทิร์น

ออฟไลน์ shanao

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2015 / 03:24:55 PM »

ครอสโบนครับ เดธสโตรกนี่ของ DC แล้วครับ :P
ขออภัยครับ มึนกับชื่อตัวละครหัวกะโหลก  :P

ออฟไลน์ Venage

• **
Re: [MARVEL] คำถามชวนตอบ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 19 ตุลาคม 2015 / 08:16:50 PM »
[QUIZ]  ถ้าเกิดสงครามโลกครั้งที่ 3 คุณจะใช้พลังอะไรในการปกป้องครอบครัวและตัวคุณ (ตอบได้คนละ 2 พลัง)
ผมจะใช้พลังแบบ scalect witch แล้วบอกว่า no more war โลกปลอดภัยจบ!
May the money be with you