ผู้เขียน หัวข้อ: [MOC] 40107 : Winter Love Song  (อ่าน 5118 ครั้ง)

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Re: [MOC] 40107 : Winter Love Song
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2015 / 12:10:47 AM »
นอนคุกกระโดดถีบเท้าคู่จองคาน ตกลงไปในแม่น้ำฮานอันหนาวเย็นทั้งสองคนครับ (อันนี้ผมคิดเองนะ ไม่ได้ลอกใครมา :P)
จองคานปีนขึ้นไปนอนบนแผ่นไม้ที่ลอยน้ำมาซึ่งรับน้ำหนักได้แค่คนเดียว
นอนคุกเลยแค่เกาะแผ่นไม้ไว้เฉยๆ
จองคานนอนดูดาว ฮัมเพลงกล่อมนอนคุกที่หลับไปแล้วแต่ยังคงกุมมือจองคานอยู่
ก่อนจะค่อยๆ ปล่อยมือและทิ้งร่างจมหายลงไปในสายน้ำอันเยือกเย็น (อันนี้ผมคิดเองครับ จริงจริ๊งงงง :P)

โถ! เนื้อคู่พี่ปลา...เอ้ย ชีจองคาน ไปดีซะแล้ว  ::) :P :P
romanceอยู่ดีๆ เหมือนมาเจอหนังตลกซะงั้น ;D

ออฟไลน์ BrickBoss

• Newbie
  • *
Re: [MOC] 40107 : Winter Love Song
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2015 / 11:11:13 AM »
ชอบมากครับ  ;) ;) ;)
So Say We All