ผู้เขียน หัวข้อ: เลโก้ขยับกันนิดๆหน่อยๆ  (อ่าน 58207 ครั้ง)

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
  • CastleMania
Re: เกาะที่ถูกลืม..
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 05 มีนาคม 2015 / 10:17:56 AM »
โอ้ ตำนานเกาะกูด มีที่มาจะอี้นี่เอง  :P

ปล. Groot ยุโรป ปะทะ Groot เอเชีย เห็นภาพชัดมาก  ;)
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Robin.....Hood
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 01:30:12 PM »
 :) พล๊อตเรื่องค้างปี ได้เวลาทำซะที ชอบเรื่องนี้ในเวอร์ชั่นของ เควิน คอสเนอร์ครับ..... ;D

:o :o :o

ได้เวลาหนีแล้วซินะ

คงจะร้องเพลง ชาวดง มั้ง...

:) :D ;D โปรดติดตามตอนต่อไป ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ....

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
Re: Robin.....Hood
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 02:00:39 PM »
รอติดตามครับ ;D
ตอนแรกนึกว่าเป็นการ์ตูนแนวcastle
แต่กลายเป็นแนวheroเลย :o

ออฟไลน์ sKKK

• *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 02:34:37 PM »
Moc ป้อมชาวป่าได้แนวมากเลยพี่  :D
ป้อมเต้นดุ๊กดิ๊กได้ด้วย  :P
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 03:43:19 PM »
ท่าเต้นน่ารักมากเลยพี่... ;D
รอติดตามชมตอนต่อไปนะครับ

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 04:26:04 PM »
ลุงโอลิเวอร์ !!! สรุปอ่านไปก็ยังงงไปครับพี่เจี๊ยบ  ::)

ออฟไลน์ pongza

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 04:30:24 PM »
ภาพดุ๊กดิ๊กน่ารักมากเลยคับ ;D

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 04:41:00 PM »
เนื้อเรื่องน่าติดตาม :)

ดารามากันเยอะดีครับ :D

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 06:32:42 PM »
รออ่านต่อครับ

ปล. ชอบเวอร์ชั่น Kevin Costner เหมือนกันครับ  :) :) :)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 16 เมษายน 2015 / 07:04:40 PM »
ชอบท่าเต้นมากเลยค่ะ   น่ารักมากๆเลย  ;D
ตกลงนี่การ์ตูนแนวไหนคะ  :P  รอติดตามตอนต่อไปนะคะ    ;)

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 08:56:45 AM »
รอติดตามครับ ;D
ตอนแรกนึกว่าเป็นการ์ตูนแนวcastle
แต่กลายเป็นแนวheroเลย :o
:) เป็นแนวผสมๆกันไปครับ....
Moc ป้อมชาวป่าได้แนวมากเลยพี่  :D
ป้อมเต้นดุ๊กดิ๊กได้ด้วย  :P
ท่าเต้นน่ารักมากเลยพี่... ;D
รอติดตามชมตอนต่อไปนะครับ
ภาพดุ๊กดิ๊กน่ารักมากเลยคับ ;D
;D THANKS... ;D
ลุงโอลิเวอร์ !!! สรุปอ่านไปก็ยังงงไปครับพี่เจี๊ยบ  ::)
;D ขออภัยถ้าดูแล้วงงครับ อิงจากภาพยนตร์เลยนะ เริ่มจากทำไมโรบินถึงอยู่ในคุก???
เนื้อเรื่องน่าติดตาม :)

ดารามากันเยอะดีครับ :D
:D ขอบคุณครับ สตูดิโอทุนน้อย ดาราใหญ่เลยไม่ค่อยมี (ฟิกจีนออกมาเยอะถูกที่ถูกเวลาด้วย)

ปล. ชอบเวอร์ชั่น Kevin Costner เหมือนกันครับ  :) :) :)

;D อีก ver หนึ่งทันไม๊ครับคุณกุ้ง ที่หน้าปกเหลืองๆ คลาสสิคๆหน่อย...
ชอบท่าเต้นมากเลยค่ะ   น่ารักมากๆเลย  ;D
ตกลงนี่การ์ตูนแนวไหนคะ  :P  รอติดตามตอนต่อไปนะคะ    ;)
:D ขอบคุณครับ เป็นการ์ตูนแนวผสม อยู่ที่ว่าจะทำเนื้อเรื่องอะไรครับ... ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2015 / 11:46:41 AM โดย jeaba »

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 10:27:55 AM »
ชอบภาพดุ๊กดิ๊กสไตล์ผู้กำกับพี่เจี๊ยบ :-*
โรบิน ฮู๊ดเวอร์ชั่น เควิน เคยดูตอนเด็กๆ ลืมเนื้อเรื่องไปแล้วครับ รอติดตามเวอร์ชั่นพี่เจี๊ยบดีกว่า  ;)

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 12:13:36 PM »
ชอบภาพดุ๊กดิ๊กสไตล์ผู้กำกับพี่เจี๊ยบ :-*
โรบิน ฮู๊ดเวอร์ชั่น เควิน เคยดูตอนเด็กๆ ลืมเนื้อเรื่องไปแล้วครับ รอติดตามเวอร์ชั่นพี่เจี๊ยบดีกว่า  ;)
:D ภาพยนตร์เก่าๆสนุกๆเยอะนะ ตอนต่อไปเลยครับ

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ... ;D

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 01:09:11 PM »
ฮักนี้เป็นคนดีขนาดธอร์มาชุบชีวิตให้เลย  :o
ปล.ทำไมฮักตัวใหญ่ขึ้นแล้วกางเกงเปลี่ยนสีละครับ :P

ออฟไลน์ HiluxVigo™

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 01:33:56 PM »
ฟิกสีใส สวยดีจริงครับๆ

ฮัลค์ตัวใหญ่มีที่มา-ที่ไปอย่างนี้นี่เอง  :)

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 04:27:46 PM »
ฟิกสีใสสวยมากๆเลยครับ!!!!  :o
โอ้ ท่านธอร์

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 06:30:33 PM »
สนุกและน่าติดตามมากเลยค่ะพี่เจี๊ยบ   ;D
ชอบสุดก็ตอนที่ตายแล้ววิญญาณออกจากร่าง เหมือนนนนน เลยค่ะ  ;)

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 17 เมษายน 2015 / 08:08:01 PM »
ชอบเทคนิคตอนแปลงร่างมากเลยครับ  :) :) :)

;D อีก ver หนึ่งทันไม๊ครับคุณกุ้ง ที่หน้าปกเหลืองๆ คลาสสิคๆหน่อย...
เวอร์ชั่นนั้นไม่ได้ดูครับ คุณเจี๊ยบ เก่ากว่านี้ ก็เป็นเวอร์ชั่น การ์ตูนของ Walt Disney เลยครับ   ;) ;) ;)

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 18 เมษายน 2015 / 11:00:45 AM »
ฮักนี้เป็นคนดีขนาดธอร์มาชุบชีวิตให้เลย  :o
ปล.ทำไมฮักตัวใหญ่ขึ้นแล้วกางเกงเปลี่ยนสีละครับ :P
:D ธอร์คงรู้ว่า ถ้าฮักขยายร่างกางเกงต้องขาดกระจุยแล้วจะโป๊ ก็เลยจัดกางเกงตัวใหญ่มาให้เลย 55
ฟิกสีใส สวยดีจริงครับๆ

ฮัลค์ตัวใหญ่มีที่มา-ที่ไปอย่างนี้นี่เอง  :)
ฟิกสีใสสวยมากๆเลยครับ!!!!  :o
โอ้ ท่านธอร์
:( ฟิกมีตัวเลือกให้เยอะดี ไอเดียก็ดีครับ คนเล่นก็ชอบนะ
สนุกและน่าติดตามมากเลยค่ะพี่เจี๊ยบ   ;D
ชอบสุดก็ตอนที่ตายแล้ววิญญาณออกจากร่าง เหมือนนนนน เลยค่ะ  ;)
ชอบเทคนิคตอนแปลงร่างมากเลยครับ  :) :) :)

เวอร์ชั่นนั้นไม่ได้ดูครับ คุณเจี๊ยบ เก่ากว่านี้ ก็เป็นเวอร์ชั่น การ์ตูนของ Walt Disney เลยครับ   ;) ;) ;)

:) ขอบคุณครับ คนทำก็สนุกตอนที่คิดว่า ควรจะทำภาพออกมาแบบไหน  :-[ :-[ :-[

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 18 เมษายน 2015 / 11:16:03 AM »
ตอนต่อไปครับ  :)

ช่วงนี้ถือว่าเป็นช่วงโฆษณานะครับ

ถ้าพวกโรบินฮู้ดไม่ดักชิงทรัพย์สินของคนรวยก็กระไรอยู่

โปรดติดตามตอนต่อไปครับ