ผู้เขียน หัวข้อ: เลโก้ขยับกันนิดๆหน่อยๆ  (อ่าน 58179 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
Re: คืนสยองฮัลโลวีน
« ตอบกลับ #120 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2015 / 07:39:48 PM »
โลงใบเดียว ออกมาได้เป็นโขยงเลยนะครับ อิอิ เหมือนโอ่งใบนึงคนหนีผีลงไปได้หลายคน   :P

ออฟไลน์ Touching

• Sr. Member
  • May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #121 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2015 / 08:04:41 PM »
งานพี่เจี๊ยบน่ารักตลอดเลยครับ :P

ออฟไลน์ ChatchaiAt2505

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
  • เด็กได้รับการแต่งแต้มจากผู้ใหญ่
« ตอบกลับ #122 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2015 / 09:06:43 PM »
 :D ดูไปยิ้มไปเป็นการชมผลงานผีที่มีความสุข..เยี่ยมครับ

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #123 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2015 / 10:19:49 PM »
ปาร์ตี้รับฮัลโลวีนนี่เอง  ;D ;D ;D
แต่คงจะสนุกมากเกินไปหน่อย  จัดปาร์ตี้ฮัลโลวีนจนสลับหัว สลับตัว ไปหมดเลยค่ะ   :P
:D นี่ขนาดเซนเซอร์รูปขวดออกไปก่อนนะครับ...ช่วงนี้ฮ๊อทๆยังไงไม่รู้(อันนี้บ่นกับตัวเอง ขายเป็นเวลา โฆษณายังห้าม แต่ก็ยังอ้างไม่รู้กฏหมาย) พอสลับหัวสลับตัวก็ดูน่ารักดีนะ
ปล คุณปลาเมื่อไหร่จะทำการ์ตูนบ้างครับ อิอิ
แก๊งค์ผีสนุกกันใหญ่เลย :P :P :P :P
งานพี่เจี๊ยบน่ารักตลอดเลยครับ :P
:D ดูไปยิ้มไปเป็นการชมผลงานผีที่มีความสุข..เยี่ยมครับ
:D ขอบคุณครับ...ยอมรับเลยว่าซีรี่ย์ 14 ออกแบบมาสวยทั้งชุด...ชอบๆ :)
โลงใบเดียว ออกมาได้เป็นโขยงเลยนะครับ อิอิ เหมือนโอ่งใบนึงคนหนีผีลงไปได้หลายคน   :P
:D โอ้!เราลืมใส่โอ่งไปอีกสักใบ ไว้ตอนผีมึนแล้วลงโอ่ง 55

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #124 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015 / 06:59:10 AM »
ปาร์ตี้รับฮัลโลวีนนี่เอง  ;D ;D ;D
แต่คงจะสนุกมากเกินไปหน่อย  จัดปาร์ตี้ฮัลโลวีนจนสลับหัว สลับตัว ไปหมดเลยค่ะ   :P
:D นี่ขนาดเซนเซอร์รูปขวดออกไปก่อนนะครับ...ช่วงนี้ฮ๊อทๆยังไงไม่รู้(อันนี้บ่นกับตัวเอง ขายเป็นเวลา โฆษณายังห้าม แต่ก็ยังอ้างไม่รู้กฏหมาย) พอสลับหัวสลับตัวก็ดูน่ารักดีนะ
ปล คุณปลาเมื่อไหร่จะทำการ์ตูนบ้างครับ อิอิ

เดี๋ยวทำนิทานค่ะ พี่เจี๊ยบ ไม่ลืม  :-[

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #125 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015 / 10:19:44 AM »
โรงเดียว มากันทั่วถึงเลยนะครับพี่เจี๊ยบ  :o
ตอนมีฟ้าผ่า นึกว่าจะมีมิติหรือ พี่ทิค โผล่มาซะอีก
กลายมาเป็น บ้านปาตี้กันเลยทีเดียว อิอิ  :P

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #126 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015 / 11:41:39 AM »
เจ๋งเลยครับพี่เจี๊ยบ เหล่าพี่ๆออกมาปาร์ตี้กันสนุกเลย อิอิอิอิอิอิ  :P

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #127 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2015 / 01:40:59 PM »
เดี๋ยวนี้ภาพดุ๊กดิ๊กพีเจี๊ยบพัฒนาไปไกลมากเลยนะพี่ ดู smooth ขึ้นเยอะเลย... :D

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #128 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2015 / 06:25:49 AM »
โรงเดียว มากันทั่วถึงเลยนะครับพี่เจี๊ยบ  :o
ตอนมีฟ้าผ่า นึกว่าจะมีมิติหรือ พี่ทิค โผล่มาซะอีก
กลายมาเป็น บ้านปาตี้กันเลยทีเดียว อิอิ  :P
:) สนุกสนานกันหน่อย...ตอนแรกว่าจะทำ"ที่มาของวันฮัลโลวีน"น่ะ...
เจ๋งเลยครับพี่เจี๊ยบ เหล่าพี่ๆออกมาปาร์ตี้กันสนุกเลย อิอิอิอิอิอิ  :P
:D THANKS ...
เดี๋ยวนี้ภาพดุ๊กดิ๊กพีเจี๊ยบพัฒนาไปไกลมากเลยนะพี่ ดู smooth ขึ้นเยอะเลย... :D
:D THANKS อยู่ที่การปรับความเร็วของแต่ละเรื่องน่ะ เช่นอันนี้เป็นภาพการเดินเรื่องเลย ไม่ใช่สต็อบโมชั่นแบบต่อเนื่อง... :D

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #129 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2015 / 06:54:12 AM »
นี้มันบ้านผีปอป รึเปล่าพี่ อิอิ

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #130 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 12:14:55 PM »
นี้มันบ้านผีปอป รึเปล่าพี่ อิอิ
:D สงสัยจะเป็นบ้านผีPOPมั้ง  ;D

• VIP
  • *
ไออ้อนแมน..ภาคนี้ไม่มีใครกล้าสร้าง
« ตอบกลับ #131 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 01:03:25 PM »

ทำไมท้องฟ้าถึงดูแปลกๆ

หลุดไปไหนล่ะเนี่ย

;D ;D ;D ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ

ออฟไลน์ King Roster

• **
Re: ไออ้อนแมน..ภาคนี้ไม่มีใครกล้าสร้าง
« ตอบกลับ #132 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 01:33:29 PM »
ชอบเอฟเฟคเวลาวาปมากครับ อย่างเจ๋ง ;) ;) ;) ;)

ตัวปีศาจก็เท่ :) :) :)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
Re: ไออ้อนแมน..ภาคนี้ไม่มีใครกล้าสร้าง
« ตอบกลับ #133 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 01:55:11 PM »
IRON MAN ภาค back to the Castle!!!

นี่ดีที่ธอร์มาพอดี อิอิ

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #134 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 02:12:08 PM »
เอกเฟก ภาพเคลื่อนไหวสุดยอดจริงๆเลยครับพี่เจี๊ยบ  ;)
ดูไม่มีเบื่อ ไอรอนแมนถอดเสื้อหุ่นเหลืองเชียวนะครับ

ปล. อัศวินแดง ตัวร้าย 2 ตัวตอนวิ่งเหมือนกำลังภายในเหาะเลยนะครับ อิอิ

ออฟไลน์ Stormalex

• Newbie
  • *
    • legogallery
« ตอบกลับ #135 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 02:13:52 PM »
epic สุดๆเลยครับกระทู้นี้ ชอบครับ  :)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #136 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 02:48:38 PM »
สนุกมากเลยครับ Iron man ภาคนี้มีให้ชมเฉพาะใน TBC ที่เดียว หรูหรา ไฮโซมากครับ อิอิ   ;D

ออฟไลน์ January28

• Verified Member
  • *
  • Bottoms up!
« ตอบกลับ #137 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 03:01:04 PM »
สนุกมากเลยครับผม ชอบเนื้อเรื่องและฉากไออ้อนแมนบินผ่านท้องฟ้าดูแล้วได้อารมณ์มาก 555

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #138 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 04:50:19 PM »
พี่เจี๊ยบเล่นเลโก้ได้คุ้มมากๆ ดีจังเลย ช่วงนี้แทบไม่ได้เล่นเลยค่ะ  :D  ชอบฉากที่บินผ่านท้องฟ้าค่ะ เหมือนมากๆเลย  ;D

ปล.ปลายุ่งมากๆเลยยังไม่ว่างทำการ์ตูนสักที  :-[

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • ショッカー
« ตอบกลับ #139 เมื่อ: 26 พฤศจิกายน 2015 / 06:32:27 PM »
ภาพเคลื่อนไหวทำให้ดูสนุกมากครับ :)

ขอบคุณครับ :D