ผู้เขียน หัวข้อ: [ M@sterChiu Cartoon ] Captain Phasma Attack! หน้า 8  (อ่าน 48786 ครั้ง)

ออฟไลน์ pongza

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Re: [ CARTOON WORLD ] Star Wars EP4 : Don't Underestimate the Power of the Dark Side
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:18:09 AM »
ตายเกลี้ยงเลย 555+
เอฟเฟคสวยมาก ;D
การ์ตูนก็สนุก

ออฟไลน์ marco_o

• Newbie
  • *
Re: [ CARTOON WORLD ] Star Wars EP4 : Don't Underestimate the Power of the Dark Side
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:47:32 AM »
เอฟเฟคต้องเขียน18+ ด้วยครับ เลือดพุ่งเลย เด็กๆดูไม่ได้น้าาาาาา555
เจ๋งมากๆครับชอบๆ

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:51:15 AM »
ดีนะเนี่ยมีเลขกำกับมาให้ 555555++  สู้กันเฟี้ยวฟ้าวเลย   8)
สรุปตายเกลี้ยง  เจไดปลาตายกับโดนไฟช๊อตนี่เอง  :P
เอฟเฟคสวย รูปก็สวย  รออ่านต่อค่ะ อิอิ  ;D

ออฟไลน์ AWESOME

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:41:48 AM »
การ์ตูนสนุกดีครับ  พลังด้านมืดช่างแกร่งกล้ามาก  ยอดฝีมือเจไดยังต้านไม่ไหว
ท่าบอกลาของจักรพรรดิโหดดีแท้  :-X 
รอชมตอนต่อครับ  :)

ออฟไลน์ January28

• *
  • Bottoms up!
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 12:39:08 PM »
โอ้ว กาตูนสนุกมากเลยคุณชิ้ว ดูแล้วนึกเป็นภาพเคลื่อนไหวตามเลย

รอตอดตามตอนต่อไปครับ กำลังมันส์เลย

ปล.ฉากสุดท้ายคิดว่า lord pumpkin ตายรอบสอง 55

ออฟไลน์ HiluxVigo™

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 01:08:18 PM »
พอจักรพรรดิโผล่มานี่ ผมรู้เลย ต้องมีการสูญเสียกันอีกแน่ๆ

แต่ก็ไม่คิดว่าเจไดกุ้งจะถึงขั้นตาย ....แต่เอ๊ะ หรือจะตายจริงๆ!!!  :'(

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:08:57 PM »
เจไดตายเกลี้ยง การ์ตูนของชิ้วนี่ใช้ดาราเปลืองนะนี่  :P :P

ปล.รูปสุดท้ายเหมือนจะแปลงร่างเลย  :P :P :P
ใช่ไหมครับพี่ทศ  ::)
มาอย่างกับตัวประกอบ อิอิ

การ์ตูนเรื่องนี้ใช้ตัวแสดงเปลืองมากทีเดียว
ตอนนี้ยังเหลือมารโจ๋ กับ น้องทัช  ต้องดวลกันแล้ว ว่าใครจะอยู่ใครจะไป อิอิ   ;D

ลืมไปยังเหลืออีกคน ...........  จักรพรรดิเหมา   :P
พอดีพอตกลงค่าตัวของแต่ละท่านได้อ่าครับพี่ทิค  :P
สรุปเลยครับ น้องทัชเดี้ยงแล้วครับ อิอิ  ;D

ตัวละครมาไวไปไวจริงๆครับ :o
ต้องลุ้นแล้วผมจะอยู่หรือไป
ใช่เลย พอดีพี่กำลัง ลังเลที่จะเปลี่ยนธีมเล่นอยู่ครับ น้องทัช  :-[ :-[ :-[
เลยจัดให้มันจบๆ ไม่ยืดเยื้อ กำลังรอดูใจตัวเองอยู่  ::)

ปล. น้องทัชเดี้ยงแล้วครับ อิอิ  ;D

มันคือOrder 55เจไดหายเรียบเลยครับ 8)
Order 55  :-* ท่านประมุขตัวจริงคือจักรพรรดิสินะ อิอิ  :P

อ๊ากกกกก พี่กุ้งของผมไปซะแล้ว!!!! จักรพรรดิโหดร้ายจริงๆ :'( :'( :'(
กระอักเลือดกันหมดเลยตอนจบนี่จะมีใครรอดไหมเนี่ยคุณชิ้ว.......ToT.....

ปล. การ์ตูนสนุกมากๆครับ อิ_อิ :-[
จริงๆ พวกเรายังรอดครับคุณเอ ต้องมาเป็นพระเอกปิดท้าย อิอิ  ;D

ตายเกลี้ยงเลย 555+
เอฟเฟคสวยมาก ;D
การ์ตูนก็สนุก
ขอบคุณครับ น้อง Pong  ;)

เอฟเฟคต้องเขียน18+ ด้วยครับ เลือดพุ่งเลย เด็กๆดูไม่ได้น้าาาาาา555
เจ๋งมากๆครับชอบๆ
การ์ตูนผมดูโหดขนาดนั้นเชียวหรอครับพี่ marco_o
ขอบคุณครับ  ;)

ดีนะเนี่ยมีเลขกำกับมาให้ 555555++  สู้กันเฟี้ยวฟ้าวเลย   8)
สรุปตายเกลี้ยง  เจไดปลาตายกับโดนไฟช๊อตนี่เอง  :P
เอฟเฟคสวย รูปก็สวย  รออ่านต่อค่ะ อิอิ  ;D
ใช่ครับพี่ปลาพลาดท่า โดนไฟช๊อต ขอรับ อิอิ  :D

การ์ตูนสนุกดีครับ  พลังด้านมืดช่างแกร่งกล้ามาก  ยอดฝีมือเจไดยังต้านไม่ไหว
ท่าบอกลาของจักรพรรดิโหดดีแท้  :-X 
รอชมตอนต่อครับ  :)
ขอบคุณมากๆครับผม  :D
จักรพรรดิโหดแท้ๆเลยครับ อิอิ  8)

โอ้ว กาตูนสนุกมากเลยคุณชิ้ว ดูแล้วนึกเป็นภาพเคลื่อนไหวตามเลย

รอตอดตามตอนต่อไปครับ กำลังมันส์เลย

ปล.ฉากสุดท้ายคิดว่า lord pumpkin ตายรอบสอง 55
ขอบคุณมากครับคุณแจน  ;)
ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดเลยครับ ผมรอดูการ์ตูนของคุณแจนเหมือนกัน
บ้านเมืองใหญ่อลังการ สนุกแน่นอนครับ อิอิ  ;)

พอจักรพรรดิโผล่มานี่ ผมรู้เลย ต้องมีการสูญเสียกันอีกแน่ๆ

แต่ก็ไม่คิดว่าเจไดกุ้งจะถึงขั้นตาย ....แต่เอ๊ะ หรือจะตายจริงๆ!!!  :'(
แสดงว่าคุณกอลฟ์คิดเหมือนผมไว้สินะครับ  ;)

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:41:34 PM »
ถ้าเปลี่ยนธีมผมก็เสียใจด้วยครับ :'(
ปล.แต่แอบรอเปิดท้ายขายของ :P

ออฟไลน์ tuktik

• Jr. Member
  • *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:02:23 PM »
โอ้ววววว น่าสงสารตายเรียบเลย.......ต่อไปจะหาดาราที่ไหนมาหละครับ ต้องมีภาคต่อพื้นคืนชีพ

อิอิ......รอลุ้นๆ

ออฟไลน์ WolFAero

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:42:48 PM »
ตัวละครTBCจะตายเกือบหมดแล้ว :'( :'(
จักรพรรดิยังมีผมอยู่หรอครับ  :P

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2015 / 12:18:27 AM »
เทคนิคภาพสวยงาม
เนื้อเรื่องชวนติดตามครับ
เจไดตายเรียบ ต้องหาดาราใหม่หรือเปล่าครับ??  :) :) :)

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:52:59 AM »
ถ้าเปลี่ยนธีมผมก็เสียใจด้วยครับ :'(
ปล.แต่แอบรอเปิดท้ายขายของ :P
พี่ยังโลเลอยู่อ่าครับน้องทัช  ???

โอ้ววววว น่าสงสารตายเรียบเลย.......ต่อไปจะหาดาราที่ไหนมาหละครับ ต้องมีภาคต่อพื้นคืนชีพ

อิอิ......รอลุ้นๆ
ผมมีคิดบทไว้แล้วครับพี่ tuktik  :P

ตัวละครTBCจะตายเกือบหมดแล้ว :'( :'(
จักรพรรดิยังมีผมอยู่หรอครับ  :P
ใช่เลยครับน้องเวเฟอร์  :)
จริงๆหลังจากตอนที่โดนไฟฟ้าช๊อต แกก็ยังมีผมนะบางๆ 555  ::)

เทคนิคภาพสวยงาม
เนื้อเรื่องชวนติดตามครับ
เจไดตายเรียบ ต้องหาดาราใหม่หรือเปล่าครับ??  :) :) :)
ขอบคุณครับพี่กุ้ง  :D
พี่กุ้งหายไปเลยนะครับช่วงนี้  :(

ปล.ยังไม่มีการ Cast ดาราใหม่เพิ่มเติมเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลย  :'(

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:28:38 AM »
การ์ตูนเรื่องนี้ตัวประกอบตายกันเป็นว่าเล่น  :P :P :P :P

ออฟไลน์ sKKK

• *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2015 / 02:51:55 PM »
พึ่งมาย้อนอ่านดูใหม่แต่ต้น
การ์ตูนโหดแต๊ๆ  :P
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Modsystem

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 09 กุมภาพันธ์ 2015 / 11:37:10 PM »
ยังเหลือ ewok  มาถ่ายหมู่บ้านเค้า ยังไม่เห็นสักตัวเลย :-\

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:25:19 PM »
การ์ตูนเรื่องนี้ตัวประกอบตายกันเป็นว่าเล่น  :P :P :P :P
จะได้สอดคล้องกับตัวหนังไงครับพี่แบงค์ อิอิ  :P
ปล. พี่แบงค์ไม่โผล่ละ โผล่เรื่องหน้าเลยแล้วกันครับ อิอิ  ::)

พึ่งมาย้อนอ่านดูใหม่แต่ต้น
การ์ตูนโหดแต๊ๆ  :P
ไม่โหดนะครับพี่หมอเอ่ย  :P เลือดสีเลือดหมูเชียว อิอิ

ยังเหลือ ewok  มาถ่ายหมู่บ้านเค้า ยังไม่เห็นสักตัวเลย :-\
ผมก่ะสื่อมั่วๆว่าก่อนนั้นยังไม่มีพวกเผ่า Ewok ครับ อิอิ  :P

• VIP
  • *
[ CARTOON WORLD ] Star Wars EP5 : The One Who Has Over 20,000 Midi-Chlorians
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:28:39 PM »

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
Re: [ CARTOON WORLD ] Star Wars EP5 : The One Who Has Over 20,000 Midi-Chlorians
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:41:24 PM »
สนุกมากเลยครับ อ่านจนจบถึงรู้ว่าเป็นเรื่องราวในอดีต   :o

แต่จบดีมากเลยครับ คุณเอกนี่พระเอกตัวจริงเลยนะ   :-*  :P

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
Re: [ CARTOON WORLD ] Star Wars EP5 : The One Who Has Over 20,000 Midi-Chlorians
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:51:09 PM »
สู้กันเลือดสาดเลยครับ  :) :) :)
สงสัยถูกใจพี่เสือตรงเจ้าสำนักขำๆ โดนยิงตายนี่แหละ  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2015 / 09:55:32 PM »
โห!!! สนุกมากเลยครับคุณชิ้ว!!! ตายหมด ตายจริง ตายเกลี้ยงเลย!!!  :o :o :o 55555

เป็นเรื่องเล่านี่เอง :P(ผมเกือบลืมฉากในคาทีน่าไปแล้ว ^^)

ปล. ที่จริงคนที่แย่งแก้วจากลุคในภาค4 ก็คือ........พี่ อ. 8)