ผู้เขียน หัวข้อ: Starwars :the black series  (อ่าน 1869 ครั้ง)

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Starwars :the black series
« เมื่อ: 14 เมษายน 2015 / 06:16:04 PM »
สำหรับสาวกด้านมืด
ไปเดินห้างเล่นๆ ปรกติthemeนี้ในห้างCentralจะไม่ลดราคาเลย
ตัวนึงพันสี่กว่าๆ มาวันสงกรานต์นี้ ลดซะงั้น
ถามพนักงานว่า มันลดแค่วันสองวันนี้หรือ?
ตอบกลับมาว่า หนังใหม่จะเข้าเลยลดยาวเลย
50% เหลือ748 ! ว้าวเลย  ;D
ลดแต่ตัวsizeนี้

จริงๆไปเดินดูlegoเล่นๆ
ยังมีangry birds อีกนะ
กล่องละพันนิดๆ เหลือ199! (4แบบ)
ซื้อมา4กล่อง(4แบบ)เลย  ;D
ยังมีพวกsuperhero อีก...อันนี้ไม่ได้ตาม :-[

ให้ไวครับพี่น้อง
จ่ามดรายงาน รับสงกรานต์พอดี

ออฟไลน์ January28

• *
  • Bottoms up!
Re: Starwars :the black series
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 14 เมษายน 2015 / 08:04:08 PM »
สาขาอื่นลดไหมครับจ่ามด ผมเก็บซีรี่ส์นี้อยู่แต่ไม่ได้ซื้อนานแล้ว ราคาน่าสนมาก

ออฟไลน์ Modsystem

• *
Re: Starwars :the black series
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 14 เมษายน 2015 / 08:59:37 PM »
ไม่แน่ใจนะ
ต้องลองดูครับ

ของผมที่เจอที่cenFestหาดใหญ่
เจอโดยบังเอิญ :D