ผู้เขียน หัวข้อ: The return of darkside: กระทู้พูดคุยสำหรับแฟนStarwars  (อ่าน 23165 ครั้ง)

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
Re: The return of darkside: กระทู้พูดคุยสำหรับแฟนStarwars
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: 16 มกราคม 2016 / 12:50:50 PM »
ท่านโยดา หน้าตาอุบาทจังเลยครับ  :-\
มีๆ เจไดกาเดี่ยนด้วยๆๆๆ + กระบี่ 3 แฉก!!!!

ไคโล เรน ไม่ใช่คนแรกที่มีหรอเนี่ย!!! ดิสนี่ย์!!!

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: The return of darkside: กระทู้พูดคุยสำหรับแฟนStarwars
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 07:20:02 AM »
ยังไงก็อยากดูอ่ะ!!!!!!น้องทัช+ ชิ้ว ซื้อ rebels 2 ครบชุดให้พี่เอหน่อยสิ :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: 23 มกราคม 2016 / 12:15:14 AM »
idea หนังระหว่างภาค นี่ความคิดใคร? มึนๆ คล้ายพลังไม่อยู่กับตัว
ต่อไปคงได้เห็นเรื่องอื่นๆทำบ้าง แน่ๆ :-\

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: 23 มกราคม 2016 / 12:54:02 PM »
idea หนังระหว่างภาค นี่ความคิดใคร? มึนๆ คล้ายพลังไม่อยู่กับตัว
ต่อไปคงได้เห็นเรื่องอื่นๆทำบ้าง แน่ๆ :-\

Disney อุตส่าห์ทุ่มทุนซื้อมา ก็ต้องเอาให้คุ้มมั้งครับ แถมหนังขาดช่วงมาเป็นสิบกว่าปี คงเห็นว่าคนกระหายแน่ๆ

แต่ไอเดียสลับภาคหลักกับภาพแยก ผมว่ามันก็คล้ายๆ ที่ Marvel ทำนะ แต่ Marvel ใช้ปูพื้นตัวละครในแต่ละเรื่องของตัวเอง แล้วสลับกับ Avengers   ทาง Disney คงเห็นทำเงินมหาศาลดี อิอิ

ออฟไลน์ Netrkinglight1253

• Newbie
  • *
  • ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ไม่มีอะไจริงสักอย่าง
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016 / 01:40:06 PM »
ถ้าให้คะแนน10/10ผมให้9.5ครับ ;) ถ้านับตอนkylo renถอดหน้ากากนี่ผมให้0/10 :-X เลยครับผมนี่นึกว่าดุแฮร์รี่ พอตเตอร์เลยครับ :-X

• Taramizu
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016 / 06:58:34 PM »
ถ้าให้คะแนน10/10ผมให้9.5ครับ ;) ถ้านับตอนkylo renถอดหน้ากากนี่ผมให้0/10 :-X เลยครับผมนี่นึกว่าดุแฮร์รี่ พอตเตอร์เลยครับ :-X

อิอิ ตอน Kyro ren ถอดหน้า ผมก็รู้สึกว่ามันไม่ใช่อ่ะ ดูหน่อมแน้มเกินไป หรือว่าทางผู้สร้างตั้งใจก็ไม่รู้นะ แบบว่าก็จริงๆ เหมือนร้าย แต่หน้าไม่ให้ มาภาคต่อไปจึงมีอุบัติแห่งความร้ายสุดขีดระเบิดพลังออกมา

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016 / 07:19:10 PM »

อิอิ ตอน Kyro ren ถอดหน้า ผมก็รู้สึกว่ามันไม่ใช่อ่ะ ดูหน่อมแน้มเกินไป หรือว่าทางผู้สร้างตั้งใจก็ไม่รู้นะ แบบว่าก็จริงๆ เหมือนร้าย แต่หน้าไม่ให้ มาภาคต่อไปจึงมีอุบัติแห่งความร้ายสุดขีดระเบิดพลังออกมา
Nooooo.....สปอยด์หนัง ผมยังไม่ได้ดูเลย   

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016 / 07:38:22 PM »

Nooooo.....สปอยด์หนัง ผมยังไม่ได้ดูเลย   

ฮ่าๆเขาบอกพูดคุยได้ตั้งกะ 4 ม.ค. แล้วนะพี่ อิอิอิอิ  :P

• Taramizu
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016 / 08:10:36 PM »

อิอิ เดี๋ยวผมต้มซุปลบความทรงจำให้กินนะพี่เสือ กินหมดชามแล้วค่อยดู

ออฟไลน์ Netrkinglight1253

• Newbie
  • *
  • ทุกสิ่งทุกอย่างในโลกนี้ไม่มีอะไจริงสักอย่าง
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2016 / 08:41:31 PM »
เอานี้ไปดูกันขำคลายเครียดกันนะครับ  :-*  ปล.มีคำหบาบนิดหน่อยนะครับ<iframe width="560" height="315" src="https://www.youtube-nocookie.com/embed/QKSrdxSse2s?controls=0&amp;showinfo=0" frameborder="0" allowfullscreen></iframe><a href="http://" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 กุมภาพันธ์ 2016 / 08:44:52 PM โดย Netrkinglight1253 »

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: 07 เมษายน 2016 / 09:33:19 PM »
Rogue One:A Star Wars Story (Teaser)
<a href="http://www.youtube.com/v/uKDdMAI-onI" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">http://www.youtube.com/v/uKDdMAI-onI</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 เมษายน 2016 / 09:35:52 PM โดย Touching »