ผู้เขียน หัวข้อ: [เฉินเจินโชว์]SY ท่านพ่อตา-BuckCap-Batman SDCC &Decool iron Man Mark 38 igor!!!  (อ่าน 19982 ครั้ง)

ออฟไลน์ legoake

• Full Member
นึกว่าหนวด   :-[

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
ขอวิเคราะห์ฟิกแต่ละตัวนะครับ daredevil ก็อบเหมือนมากๆ คุ้นๆเหมือนเลโก้เคยทำออกมาแล้วด้วย แต่โดนพ่อค้าฟาดราคาไปซะสูง แจ่มมาก ส่วน electro ก็เหมือนอยู่ แต่สกรีนหน้าเพี้ยนๆ collector ผมว่าสกรีนเนียนมากครับ เอาไปอวดคนที่ไม่รู้เรื่องจีนได้เลย  :P น่าเก็บที่สุด plastic man ไม่เนียนครับ รองเท้าหาย มีสองหน้า  :-\ ของ SY แจ่มกว่า
Green lantern ทรงผมกับหน้ากากเพี้ยนครับ แต่แจ่มอยู่ bane ตัวนี้ไม่แน่ใจว่าต่างจากเลโก้แท้ยังไง
สรุป แจ่มมากครับ แต่มีที่เพี้ยนๆบ้าง

เพิ่มเติมนะครับ ใครสงสัยว่า collector ไปอยู่ในอวกาศได้ยังไง 
Collector เป็นมนุษย์ต่างดาวนะครับ เป็นอมตะ จะตายได้ก็ต่อเมื่ออยากตายเท่านั้น เมีย collector ตายไปเพราะชีวิตไม่มีจุดหมาย ส่วน collector ก็เดินหน้าเก็บสะสมต่อไป
ปล.ถ้า Decoll ทำ thanos นี่แจ่มมากเลย เพราะตอนนี้ทีม gaurdain ก็มา ronan&nebula ก็มา collector ก็มา
จะขาด thanos ได้ไง
May the money be with you

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
ขอวิเคราะห์ฟิกแต่ละตัวนะครับ daredevil ก็อบเหมือนมากๆ คุ้นๆเหมือนเลโก้เคยทำออกมาแล้วด้วย แต่โดนพ่อค้าฟาดราคาไปซะสูง แจ่มมาก ส่วน electro ก็เหมือนอยู่ แต่สกรีนหน้าเพี้ยนๆ collector ผมว่าสกรีนเนียนมากครับ เอาไปอวดคนที่ไม่รู้เรื่องจีนได้เลย  :P น่าเก็บที่สุด plastic man ไม่เนียนครับ รองเท้าหาย มีสองหน้า  :-\ ของ SY แจ่มกว่า
Green lantern ทรงผมกับหน้ากากเพี้ยนครับ แต่แจ่มอยู่ bane ตัวนี้ไม่แน่ใจว่าต่างจากเลโก้แท้ยังไง
สรุป แจ่มมากครับ แต่มีที่เพี้ยนๆบ้าง

เพิ่มเติมนะครับ ใครสงสัยว่า collector ไปอยู่ในอวกาศได้ยังไง 
Collector เป็นมนุษย์ต่างดาวนะครับ เป็นอมตะ จะตายได้ก็ต่อเมื่ออยากตายเท่านั้น เมีย collector ตายไปเพราะชีวิตไม่มีจุดหมาย ส่วน collector ก็เดินหน้าเก็บสะสมต่อไป
ปล.ถ้า Decoll ทำ thanos นี่แจ่มมากเลย เพราะตอนนี้ทีม gaurdain ก็มา ronan&nebula ก็มา collector ก็มา
จะขาด thanos ได้ไง
daredevil ทางlego ยังไม่ได้ทำออกมาจำหน่ายครับ  ;)

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
[เฉินเจินโชว์]iron man จากDecool และSy
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 23 มีนาคม 2015 / 04:59:47 PM »
อันนี้ ลองเรียงตามMark ที่มีในหนังครับ (ตัดตัวที่LegoออกมาในSetปกติออก)
ส่วน4ตัวขวาสุดมีในComicsครับ  ;D

แถวบนMk1/ Mk2/Warmachine Mark 1 /Mk4 /Mk5
แถวกลางMk16 nightclub/Mk20 python /Mk21 midas /Mk22 hotrod /Mk25 striker
แถวล่างMk33 silver centurion/Mk35 red snapper /Mk36 peacemaker/ Mk39 gemini /Mk40 shotgun /Mk41 bones

ขวาสุดไล่จากบนลงล่าง
Heroic Age Suit (New York Toy Fair 2012)
Iron lantern (Amalgam Universeหรือ DC & Marvel Cross over)
Ultimate Spider-Man (จากชุดทางเดินแฟชั่นของSY) & Rescue armor (pepper potts)

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
[เฉินเจินโชว์]SY Iron Man Mark Tiger &SY Doctor Strange&Decool Bizarro!!!
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2015 / 03:32:38 AM »
VpV Studio
ภูมิใจเสนอ
เฉินเจินโชว์
Decool Bizarro &SY Doctor Strange&SY Iron Man Mark 19 Tiger!!!

วันศุกร์ที่ผ่านมา ได้เข้ากรุงเทพแบบไม่ทันตั้งตัว( แบตมือถือหมดเกลี้ยงเลย จนหายตัวไปเป็นวัน)
ซึ่งไม่ถือว่าแย่ซะทีเดียว เพราะได้ไปเจอ3กล่องนี้มาครับ ที่ร้านขายของในบ้านสวนตอนพักรถพอดีเลยครับ  ;D

1. Iron Man Mark 19 หรือ XIX รหัสTiger
โดยSYลอกแบบมาจากcrayonbricks ครับ

ซึ่งในหนังเราจะได้เห็นมาร์คนี้แว๊บๆครับ ;)

และนี่คือ ฟิกที่เลียนมาครับ  ขาดลายแดงที่หน้ากากไป ;D

ด้านหลังครับ

2.SY Doctor Strange
Doctor StrangeจากในเกมปีLEGO Marvel Super Heroes 2013ครับ

หมอแปลกฮีโร่สายเวทย์รายนี้มีหนังใหญ่ของตัวเองในปี2016 นำแสดงโดยBenedict Cumberbatch ผู้ให้เสียงมังกรสม๊อคครับ ;D

และนี่คือ ฟิกที่เลียนมาครับ คงเอกลักษณ์เบ้าหน้าใหญ่กว่าของแท้และดีคูลไว้อยู่นะครับ 8)
โดยรวมสกรีนแจ่มมากๆตามที่กอล์ฟบอกเดะๆเลย  :-*

3.Decool Bizarro
วายร้ายนายนี้พึ่งมีหนังของตัวเอง นั่นคือLEGO Justice League vs Bizarro League

Decool ที่ออกมาพอได้เลยครับ  ;) (อีกหน้าเป็นตามรูปด้านบนครับ)

เทียบกับที่ผมCustomไว้หน่อย  :P

3ฟิกนี้ ที่จะออกมาในชุดLEGOจริงๆในอนาคตมีอยู่2คือ หมอแปลก (2016)และBizarro(Next Justice League Set)ครับ
ส่วนมาร์ค19 โอกาสยังพอมีถ้าLEGOออก Marvel iron Legion Packมา (อย่างเช่น ซองที่แถมกับเกมปีนี้เป็น1ใน iron Legionจากiron Man 3 นะ  ถ้าเลโก้จะทำมาให้ครบทุกตัว ก็ไม่น่ายากนะนิ ::) )
การพัฒนาคุณภาพของ2ยี่ห้อนี้ดีขึ้นครับ อาจเพราะมีทุนในการผลิตมาขึ้น QCก็คงจะดีตามมาไม่แอบหลับระหว่างทำงานเหมือนแต่ก่อนครับ  :P
สุดท้ายนี้การซื้อฟิกจีนแยกตัว ตัวที่เลโก้ยังไม่ออก ยังเป็นเรื่องยากสำหรับคนอยู่ต่างจังหวัดอยู่ครับ คงต้องยกชุดตามร้านออนไลน์ต่อไป แต่ในมุมมองผมว่าโอเคกว่าไปซื้อฟิกCustomราคาแพงอยู่นะครับถ้าเทียบกับเงินไม่ถึง100ที่เสียไป ;D

ขอบคุณที่รับชม   สวัสดีครับ ;D
.
.
.
.
.
.
.
ราคาแยกตัวนี้ อย่าเกิน60เลยนะ :-\
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2015 / 02:37:16 PM โดย VpV »

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
Re: [เฉินเจินโชว์]SY Iron ManBizarroTiger &SY Doctor Strange&Decool Bizarro!!!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2015 / 11:40:59 AM »
ตามเก็บฟิกเลโก้ เหนื่อยกระเป๋าตัง

ตามเก็บฟิกจีน ก็เหนื่อยกายอีกนะ ออกมาเยอะ ต้องเลือกแยะ ทั้งหลายแบบ หลายยี่ห้อ (แค่ตัวละครเอง ก็หลายจักรวาลละ อิอิ)

ขอบคุณที่นำมาให้ดูเล่นครับ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
Re: [เฉินเจินโชว์]SY Iron ManBizarroTiger &SY Doctor Strange&Decool Bizarro!!!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2015 / 12:40:53 PM »
ตามเก็บฟิกเลโก้ เหนื่อยกระเป๋าตัง

ตามเก็บฟิกจีน ก็เหนื่อยกายอีกนะ ออกมาเยอะ ต้องเลือกแยะ ทั้งหลายแบบ หลายยี่ห้อ (แค่ตัวละครเอง ก็หลายจักรวาลละ อิอิ)

ขอบคุณที่นำมาให้ดูเล่นครับ
เก็บจีนเฉพาะที่เลโก้แท้ยังไม่ออกมาตั้งโชว์รอตัวจริง ครับพี่อั๋น ;D

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2015 / 01:34:08 PM »
mark19tonyคงใช่ล้มทานอธได้สบายเลย :P
ปล.mark19ของsyมาตอนเซ็ตไหนหรอครับ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2015 / 02:21:55 PM »
mark19tonyคงใช่ล้มทานอธได้สบายเลย :P
ปล.mark19ของsyมาตอนเซ็ตไหนหรอครับ
จากชุด DC vs Marvel Superheros SY279ครับ

อันนี้รีวิวชุดนี้ของDigger318 ครับ
https://www.youtube.com/watch?v=t3YDhV2allY

ออฟไลน์ SkyKnight™

• *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2015 / 05:41:13 PM »
ดีนะเดียวนี้ผมไม่เล่น marvel (แต่ marvel ที่pre vpv เอาอยู่นะ  :-[ )
แล้ว ประหยัดขึ้นอีกเยอะเลยย

แค่ironman ย้อมแมว ย้อมไปย้อมมา ก็หายากแล้วก็ราคาสูง  :'(

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
[เฉินเจินโชว์]SY ท่านพ่อตา-BuckCap-Batman SDCC &Decool iron Man Mark 38 igor!!!
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 17 กันยายน 2015 / 10:49:50 PM »
VpV Studio
ภูมิใจเสนอ
SY ท่านพ่อตา&BuckCap Batman SDCC &Decool iron Man Mark 38 igor!!!

หลังได้ไปเยือนจักรวาลFacebookเลโก้จีน ก็ได้ฟิกที่ตามหาอยู่ถึง 4

1. Galactus ผู้บ่าวกินดาว"ว่าที่ท่านพ่อตา"ของหนุ่มสาวกฮีโร่มาร์เวลทุกๆคน :P
โดยSYหรือชื่อเต็มShang YuanลอกแบบมาจากเกมLEGO Marvel Superheroes  ครับ

กาแลคตัส เป็นCosmic Being ที่จะกลืนกินดาวต่างๆเพื่อให้ตนมีชีวิตรอดอยู่เลยเรื่อยๆครับ
(กำเนิด Galactus  มีอยู่ในPantipลองอ่านดูได้ครับ) ท่านพ่อตาตัวใหญ่มหึมา ซึ่งก็ชอบแวะมาโลกบ่อยๆ
(และก็ถูกซ้อมกลับไป  :'( )

ซึ่งที่มาของตำแหน่งว่าที่ท่านพ่อตาก็คือลูกสาวของท่านในหัวเล่ม Galacta: Daughter of Galactusครับ ;)

และนี่คือหน้ากล่องของ ว่าที่ท่านพ่อตาของเจ้าเพี้ยนVpV ในรูปแบบมินิฟิกครับ  ;D

ปัจจุบันSYไม่แถมคู่มือมาแต่เลือกวิธีประกอบแปะไว้ด้านหลังกล่องแทนครับ ข้อเสียคือเราจะไม่ทราบฟิกรุ่นต่อไป  :-[

ฟิกท่านพ่อตาต่อมาแล้วได้ประมาณนี้ครับ ส่วนตัวชอบพาร์ทหมวกทำมาดีจริงๆครับ

ถอดหมวกซะหน่อย หน้าด้าน ในครับ

มาถึง กล่องที่ 2
2.SY Batman SDCC 2011กับรอ3ล้อ

หามาจนได้ครับ  ;D

ชุดนี้ ฟิกนั้น เลียนแบบมาจากBatman San Diego Comic-Con 2011 Exclusive

และนี่คือฟิกของSY ครับ

มายืนเทียบความหล่อซะหน่อยครับ
Batman Begin/The Dark Knight /The Dark knight Rises

และแล้วก็เจอแจ๊กพอร์ตจากSYครับ  สกรีนไม่เละแต่กลับหัวครับ  ::)

ก็เลยต้องต่อแบบใหม่MOC แบท สามล้อครับ  ;D

เอาให้ประมุขแวนท์ซะเลย  8)

3.Decool iron Man Mark 38 igor

ภาพของ Jingobell จะเห็นสเกลของเจ้าตัวนี้กับคนปกติได้ชัดที่สุด  ;)
Credit: www.facebook.com/homeofjingobell

Igor ชื่อนี้ โทนี่ตั้งให้เพราะรูปลักษณ์ คล้ายๆคนค่อม คนรับใช้ของDr. Victor Frankensteinนั่นเองครับ
ส่วนปีนี้Victor Frankenstein จะมีคิวลงโรงด้วยผู้รับบทigorคือDaniel Radcliffe พ่อมดน้อยแฮรรี่ ครับ  :-*

ภาพหน้ากล่องครับ

ด้านหลัง มีคู่มือการต่อแปะไว้อยู่ครับ  ;D

แกะออกมาต่อเรียบร้อยครับ  :-*

ด้านข้างเก็บรายละเอียดไว้ดีมากเลยครับ

ด้านหลังเท่มากครับ

เทียบกับมินิฟิก ครับใหญ่ตามฉบับBig Figทั่วไปเลย  ;)

เทียบกับHulkbusterฉบับเกมLEGOครับ  ;)

และสุดท้ายเทียบกับพี่ใหญ่ Mark 44 Hulkbuster ดูเล็กไปเลยครับ

เจอกับพี่เขียวซะหน่อยครับ  ;)

ตีกันโลด!!!  :-*

เอาละ ถือว่าเนื้องาน 2 ยี่ห้อนี้ ยังไว้ใจได้เช่นเคย

:o อ้าว!!!

ดันลืม พระเกของงานนี้ซะได้  :P

4.SY BuckyCap หรือ Captain America (James Buchanan Barnes )

ฟิกจีน รายนี้อยู่ในชุดกัปตัน 8 ตัวครับ

ซึ่งSY เลียนมาจากมินิฟิกที่แจกในงานThe New York Toy Fair 2012 สุดแพงนั่นเองครับ

ตัวที่ได้มางานเนียบไม่มีที่ติครับ  ;)

ด้านหลังก็เช่นกันครับ  ;D

บักกี้แคป มีอาวุธคือปืนคู่ใจออกปราบเหล่าร้ายตามนี้เลยครับ

BuckycapและWinter Soldier คือคนเดียวกัน  ;)

ของLEGOเกินเอื้อม  ก็ได้พี่จีนมาเยียวยานี่แหละครับผม  ;)

สรุป ทั้ง4ฟิกนี้ ที่น่าเก็บไว้ที่สุดครับ Mark 38 นี่ออกแบบมาอย่างดีครับ ถ้ารอเลโก้คงอีกนานเหมือนกัน
ในส่วนที่เสียดายที่LEGOไม่ออกมาในชุดปกติก็คือBatman SDCCนั่นแหละครับ
(ทำแจกน่าจะใช้สีเทา ตัวDark Knight ที่ออกชุดปกติเป็นสีเทา ซึ่งไม่ตรงกับในหนังเลย เชอะ   >:( )
อนาคตฟิกจากจีนผมว่ายังคงพัฒนาเรื่อยๆ ล่าสุึดยี่ห้อXihn น้องใหม่ มีตัวSDCCออกมาให้เก็บซึ่งดูเนื้องานแล้วโอเคอยู่เหมือนกัน
สำหรับท่านไหนเก็บแท้แล้วอยากลอง ตัวที่LEGOไม่มีหวีแววว่าจะออกหรือออกมาแบบเกินเอื้อมผมว่าฟิกจีนพวกนี้ช่วยได้ครับ  ;)

ขอบคุณที่รับชม   สวัสดีครับ ;D
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ลูกเขยเพี้ยน ขอรับตำแหน่ง ผู้บ่าวกินดาวต่อ จากท่านพ่อตาเองครับ  8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 กันยายน 2015 / 11:06:26 PM โดย VpV »

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
Re: [เฉินเจินโชว์]SY ท่านพ่อตา-BuckCap-Batman SDCC &Decool iron Man Mark 38 igor!!!
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 กันยายน 2015 / 11:03:07 PM »
บอกเลย Mark38 ดีจริง~ อิอิ

ออฟไลน์ King Roster

• **
Re: [เฉินเจินโชว์]SY ท่านพ่อตา-BuckCap-Batman SDCC &Decool iron Man Mark 38 igor!!!
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 17 กันยายน 2015 / 11:14:23 PM »
จะว่าไปเลโก้จีนนี่ดูดทรัพย์พอๆกับของแท้เลยครับ 5555 :P :P :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กันยายน 2015 / 01:13:50 AM โดย King Roster »

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 กันยายน 2015 / 01:09:11 PM »
บอกเลย Mark38 ดีจริง~ อิอิ
กำลังซ่อมรถให้หนูนิวซะด้วย  :P

จะว่าไปเลโก้จีนนี่ดูดทรัพย์พอๆกับของแท้เลยครับ 5555 :P :P :P
ซื้อแต่ตัวที่เลโก้ไม่ออกนานๆทีก็ไม่เท่าไรครับ  ;D แต่ของแท้ดูดแทบทุกเดือน  :-\

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
VpV Studio
ภูมิใจเสนอ
SY -Arrow TV Series Set 2015 เรามาถึงจุดนี้ได้ไงจุดที่จีนสกรีนแขนขา!!

เนื่องช่วงนี้ รอธีมฮีโร่ในปีหน้า จึงได้มีโอกาสลองซื้อฮีโร่ฝั่งจีนมารีวิวบ้างครับ

และชุดที่โชคดีก็คือ!!! SY Arrow จากทีวีซีรีย์นั้นเองครับ
ในชุดนี้มี6ตัวละครจากทีวีซีรีย์แอวโรว์

1.Green Arrow โอริเวอร์ ควีน เศรษฐีหนุ่มผู้ปกป้องเมืองStar ให้พ้นจากพวกวายร้ายทั้งหลายทั้งปวง

ด้านหน้าฟิก ฮู๊ดและอาวุธครับ

ด้านหลัง

ประกอบเสร็จแล้วพอดูได้ครับ หน้าตลกไปหน่อย :)

เทียบกับตัวจริงซะหน่อย   ;)

สิ่งที่ทำให้ผมว้าวๆๆ ก็คือเอาหน้าจริงมาใส่แทนมันเท่มากๆจนเหมือนของจริงเลยครับ  :-*

2.Arsenal หรือRed Arrow รอย ฮาร์เปอร์ ผู้ช่วยโอลิเวอร์ ฟิกนี้เป็นตัวExclusive SDCC ราคาเกินเอื้อม จึงต้องซื้อของจีนมาแทนครับ  :-[

ฟิกด้านหน้าและของต่างๆ

พอพลิกมาด้านหลังเจอดีเลย QCพี่จีนหลับในพอดี ตาเละเลย  :P

แต่เนื่องจากส่วนตัวจัดมาถ่ายการ์ตูน+ตั้งโชว์จึงเน้นหน้านี้เป็นหน้าหลักยาวๆครับ  8)

ครบครอบครัวArrowซะที  :D

3.Dark Archer ตัวร้ายที่ใช้ธนู แม่นเหมือนจับวางคู่ปรับโอริเวอร์

ด้านหน้ากับของต่างๆ

ประกอบแล้วใส่ฮู๊ดก็เนียนๆดีครับ(เอาหน้าบักกี้ใส่ก็เท่ดีครับ)

4.Black Canary สาวสวยมาแจ่มช่วยArrowปราบเหล่าร้าย ซึ่งเป็นตัวละครอีกตัวที่ผมอยากให้โผล่มาทั้งในซีรีย์(แล้วก็มาจริงๆ)และหนังครับ

ฟิกนี้หวง โชว์แค่นี้ละกัน  :P

5.Ra s' Al Ghul วายร้ายอายุเกือบ500ปี พ่อตาของท่านBatman นั่นเอง โผล่มาเป็นBossเรื่องนี้ซะงั้น  ::)

ด้านหน้า+ของต่างๆ

ประกอบแล้วใช้ได้เลย

รวมญาติหน่อยครับ ตา หลานตา ลูกเขยหลานBatman :-*

6.Deathstroke สเลด วิสสัน วายร้ายคู่ปรับมากฝีมือ ตามจองล้างArrowอยู่ล่ำไป

ด้านหน้าครับ

ด้านหลัง

อีกว้าวๆๆ ในชุดนี้ก็คือฟิกนี้สกรีนแขนและขาด้านข้างครับ :-*

เท่มากครับฟิกนี้ ;)

เทียบกับตัวจริงสักหน่อย

ก็จบไปอีก1รีวิว ฟิกจีนซึ่งปกติผมจะไม่ยกชุดแบบนี้เท่าไรครับเพราะจัดแต่ตัวที่เลโก้ยังไม่ออกหรือตัวSDCC แต่SY ออกมาสวยและเนียบแบบนี้เลยต้องยกชุดซะเลยครับ  ;)

ขอบคุณที่รับชม
สวัสดีครับ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
ซะหน่อยละกัน อดไม่ได้  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤศจิกายน 2015 / 04:18:49 PM โดย VpV »

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
อิอิ ก็เมื่อไหร่ถึงจุดที่เลโก้กล้าทำอะไรออกมา พี่จีนก็กล้าล่ะครับ แค่สกรีนแขน จิ๊บๆ อ่ะ  :P

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2015 / 09:30:58 AM »
green arrowหน้าฮามากครับ :D
ปล.สงสัยเลโก้ไม่ทำDeathstrokeแบบนี้คงเพราะเถื่อนไป555

ออฟไลน์ January28

• Full Member
  • *
  • Bottoms up!
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2015 / 09:47:25 AM »
deathstroke อย่างแจ่มเลยครับทั่นประมุข
ส่วนฟิกตัวอื่นๆ ตาสูงไปหน่อย :P

ออฟไลน์ King Roster

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2015 / 11:52:45 AM »
ตา Green Arrow นี่แบ๊วซะไม่มี :P :P :P :P :P

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2015 / 11:57:22 AM »
หน้าตา ท่านราส ดูน่ากลัวแปลกๆนะ ท่านประมุข  :o
แต่ลุงโอลิเวอร์นี่ ไม่ผ่านเลยจริงๆ

ปล. ฟิกจีนตาแปลกๆแทบทุกตัว ยกเว้น คุกกี้อาร์เซน่อน มีตาแดงอักเสบด้วย  ::)