ผู้เขียน หัวข้อ: [วีโชว์โร่]LEGO Justice League - Gotham City Breakout boxset with Nightwing!!!  (อ่าน 130634 ครั้ง)

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: [วีโชว์โร่] 5004081 DC SuperHeroes Plastic Man แถมมากับเกม!!! หน้า5
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 / 03:33:14 PM »
วีโชว์โร่........=_=" 555555555 :P

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
Re: [วีโชว์โร่] 5004081 DC SuperHeroes Plastic Man แถมมากับเกม!!! หน้า5
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 / 04:42:57 PM »
แบทแมนนี่มาจากชุดไหนหรอคับ
ถ้าผมจำไม่ผิด ฟิกแบทแมนตัวนี้มาจากหนังสือครับ คุณเจเรมี่  ;)

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 / 06:26:26 PM »
อยากให้ขามันยืดได้เหมือนหนังสติกจัง  เลโก้ลงทุนหน่อย  :P หรือทำแขนขาสวยขึ้นอีกนิด

ดูเหมือน จิ๊กโก ประจำซอยเลย น่ะนั่น  8) ยืมวิก superman มาซะด้วย  >:(
ตัวนี้เห็นแว็บๆในJL vs BL ด้วยครับ ;D

ซองฮีโร่มีครบทุกซองเลยนะครับท่านประมุข  ;)
ไฮโซมากๆเลย  :-\
พยายามให้มีทุกตัวละครครับเจไดชิ้ว ;)

ซื้อมายังไม่ได้แกะห่อเลย ฟิกดูไม่เกรียนเหมือนในกาตูนเลยอะ
น่าจะมี 2 หน้ามาให้ หน้าปกติกับหน้าเกรียนก็ยังดี  :P
แอบอยากได้2หน้าเหมือนกันครับ หรือจะมีมาอีกในชุดปกติแบบMartian Manhunter อะเปล่าเนี้ย ;)

ดูหน้าให้อารมณ์เหมือนลุงสมบัติ  เมทะนี ต้องไปหามาไว้บ้างซะแล้ว :-[
เอาซะเห็นภาพเลยนะครับ แหม่ (เอ เจ ดีวีดี พระเอกตัวจริง)  :P

แบทแมนนี่มาจากชุดไหนหรอคับ
ถ้าผมจำไม่ผิด ฟิกแบทแมนตัวนี้มาจากหนังสือครับ คุณเจเรมี่  ;)
ใช่แล้วครับท่านรองอันดับ2 มาจากLEGO Batman: the Visual Dictionaryครับ  ;)

วีโชว์โร่........=_=" 555555555 :P
วีพีวี +โชว์ออฟ +ฮีโร่น่ะครับท่านรองเอ :P

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
« ตอบกลับ #103 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:07:23 PM »
ว่าจะเข้ามาตอบก่อนว่า ใครต้องการฟิกฮีโร่ (สาวๆ) ให้ไว้ใจท่านประมุข อิอิ :P

ออฟไลน์ WolFAero

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #104 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 / 08:35:15 PM »
ขอบคุณที่รีวิวครับพี่วี 8)
ถ้าฟิกเป็นยืดได้จะเจ๋งมากครับ :P :P

ออฟไลน์ Jeremy.B

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #105 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2015 / 10:59:36 PM »
น่าหามาไว้ในครอบครอง  :P

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #106 เมื่อ: 04 มีนาคม 2015 / 07:59:14 PM »
เท่าที่ผมรู้นี่ เซ็ททั้งหลายมีขายและรีวิวในเมืองนอกแล้วครับ แต่ล่าสุด(มั้ง) เจอ 76040 Brainiac attack ที่ร้านขายของในสนามบินที่มาเลเซียเพียบเลยครับ ( ก็เลยสอยมา 1 กล่องครับ อิ อิ ) (นอกนั้นเป็น star wars
May the money be with you

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #107 เมื่อ: 04 มีนาคม 2015 / 10:19:35 PM »
ว่าจะเข้ามาตอบก่อนว่า ใครต้องการฟิกฮีโร่ (สาวๆ) ให้ไว้ใจท่านประมุข อิอิ :P
แต่ประมุขต้องมีก่อนนะครับพี่ขยัน 8)

ขอบคุณที่รีวิวครับพี่วี 8)
ถ้าฟิกเป็นยืดได้จะเจ๋งมากครับ :P :P
ยืดมากขาดเอาสิครับ 555

น่าหามาไว้ในครอบครอง  :P
คุ้มครับ จัดเลยครับผม 8)

เท่าที่ผมรู้นี่ เซ็ททั้งหลายมีขายและรีวิวในเมืองนอกแล้วครับ แต่ล่าสุด(มั้ง) เจอ 76040 Brainiac attack ที่ร้านขายของในสนามบินที่มาเลเซียเพียบเลยครับ ( ก็เลยสอยมา 1 กล่องครับ อิ อิ ) (นอกนั้นเป็น star wars)
เท่าที่ผมรู้นะ ผมชอบสาวลาติน แต่โคราชหาสาวลาตินยากอะครับ คงได้แต่ฝันต่อไป ฮือๆ :'(

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
[วีโชว์โร่]5002943 : Winter Soldier & Maria Hill โฉมงามกับทหารขาโหด!!! หน้า6
« ตอบกลับ #108 เมื่อ: 05 มีนาคม 2015 / 11:16:50 AM »
VpV Studio สตูดิโอคนเพี้ยน
ภูมิใจเสนอ
VeeShowRo วีโชว์โร่
5002943 : Winter Soldier & Maria Hill โฉมงามกับทหารขาโหด!!!

ซองนี้แถมมาพร้อมชุด76042 UCS SHIELD Helicarrier ที่ผมมิอาจเอื้อมถึงนั่นเองครับ  ;)

ด้านหลังซองครับ

แกะออกมามีแค่นี้แล  ;D

ประกอบร่างแบบการ์ตูนครับ  ;D

หน้าแบบในหนังCaptain America: Winter Soldier ครับ  ;)

ด้านหลังครับ  ;)

แขนซ้ายก็มีลายดาวแดงมาให้ด้วย เท่ไม่เบาเลยครับ  8)

ยังไม่หมดแค่นั้นนะ มี ปลอกใส่ปืนที่ต้นขาด้านขวาอีกแนะ  :-*

ดูทหารตัวร้ายหลักของCaptain America: Winter Soldier แล้ว
มาดูโฉมงามMaria Hill จากชุด 76042 UCS SHIELD Helicarrier กันบ้างครับ

หน้าแรก แบบยิ้มแย้มแจ่มใสครับ  ;)

อีกหน้าพร้อมประจันบาน เหมือนWonder Woman กับFaora

ด้านหลังครับ

ฟิกรายนี้ก็มีสกรีนแขนด้วยเหมือนกันครับ  ;)

ก็เรียบร้อยไปตามระเบียบพักกับฟิก ที่เกี่ยวเนื่องกับ76042 UCS SHIELD Helicarrier
อีกตัวที่อยากได้แต่คงตัดใจ คือNick Fury เพราะมีแล้ว จากชุดสไปเดอร์แมนครับ คงไม่หามาเพิ่มอีก (ถึงชุดตัวนั้นจะเท่กว่าหน่อยก็เหอะ  :-[ )

สำหรับ ใครที่รอ 5002943 : Winter Soldier รอให้โปรโมชั่นแจกเฉพาะในEurope หมดแล้วคงมีโปรโมชั่นแจกให้หาง่ายกว่านี้ และจะทำให้ราคาต่อซองถูกลงกว่านี้ครับ

ขอบคุณที่รับชม สวัสดีครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มีนาคม 2015 / 02:16:36 PM โดย VpV »

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
เพิ่วรู้ว่า ทหารฤดูหนาว มีสกรีนข้างขาอีก เท่จริงๆครับ  :o
อะไรนะ ท่านประมุขไม่จัดยานเฮอร์เพราะจะเก็บเงินจัด ทหาร ตัวนี้ให้กับลูกน้องในพรรคทุกคนหรอครับ
ท่านประมุขใจดีจังเลย ขอให้จงเจริญๆ  ::)

ออฟไลน์ pongza

• Verified Member
  • *
นึกว่าหน้า Winter Soldier จะเป็นหน้าเจ้าเพี้ยน :P

ออฟไลน์ January28

• Verified Member
  • *
  • Bottoms up!
เจ้ยอยากดั้ยยยย วินเท่อโซนเย่อ

ออฟไลน์ ĸayan

• ショッカー
สมกับเป็นท่านประมุขผู้มีบารมี สำหรับข้าพเจ้าได้เตรียมงบไว้แล้ว 8) :P

กะว่าจะซื้อช่วงฤดูหนาวนี้ (winter) อิอิ แต่ถ้าใครมีขายก่อนก็ไม่แน่ครับ :-\

ขอบคุณที่นำมาให้ชมกัน :)

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
ดูดีกว่าพี่จีนเยอะเลยครับ :D

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
โหยยย อิจฉางะ!!

ฝากติดตามด้วยเลย!

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
ท่านประมุขจัดหนักอีกแล้ว! ซื้อเรือบินเพื่อเอาของแต่ของแถม แล้วก็เอาเรือบินไปขายกิโลละ2.- คริๆๆๆๆๆๆๆๆ :P :P :P

ออฟไลน์ HiluxVigo™

ฟิกสาวๆนี่ Vpv ไม่เคยพลาด  ;D

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
ชอบฟิกผู้หญิงค่ะ สวยดี  :D

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
Winter soldier เป็นฟิกที่อยู่ในรายชื่อฟิกที่ผมเก็บแบบเอาเป็นเอาตายเลยครับ (รายชื่อทั้งหมดคือ winter soldier,gorilla grodd,star-lord,darkseidและmr.goldครับ)(ฟิก2ตัวหลังนี่ขาดตลาดมากเลยครับ)
May the money be with you

ออฟไลน์ vyJo

• Taramizu
หูยๆ ประมุขระซื้อของแพงอีกละ อันนี้เค้าขายฟิกแล้วแถม Helica หนิ

ของแถมไม่เอามาโชว์ด้วยเหรอครับ หรือยังขี้เกียจต่อ