ผู้เขียน หัวข้อ: [วีโชว์โร่]LEGO Justice League - Gotham City Breakout boxset with Nightwing!!!  (อ่าน 131510 ครั้ง)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
Re: [วีโชว์โร่]LEGO Justice League - Gotham City Breakout boxset with Nightwing!!!
« ตอบกลับ #360 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2016 / 02:51:37 PM »
อิอิ ฟิกตัวเดียว วียังขยายผลได้ขนาดนี้

แล้วไนท์วิงแต่ละสีมันสรรพคุณต่างกันไงอ่ะ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
Re: [วีโชว์โร่]LEGO Justice League - Gotham City Breakout boxset with Nightwing!!!
« ตอบกลับ #361 เมื่อ: 17 กันยายน 2016 / 02:15:52 PM »
อ๊าก ขำตัวประกอบตอนท้ายมาก 555+

ไนท์วิวแถมดีวีดีชุดนี้ ควรมีอยู่ในชุดสะสมอย่างมาก :-*

ส่วนตัวก็หวดมาเรียบร้อยแล้วครับ :)

ขอบคุณที่รีวิว อิอิ
มีตัวนี้ เพราะพี่ขยันสั่งให้ ขอบคุณคร้าบผม  ;D

อิอิ ฟิกตัวเดียว วียังขยายผลได้ขนาดนี้

แล้วไนท์วิงแต่ละสีมันสรรพคุณต่างกันไงอ่ะ
แต่ละสี ตามช่วงอายุ ตามช่วงเหตุการณ์ครับพี่อั๋น ตอนนี้เป็นDC Rebirth