ผู้เขียน หัวข้อ: [VpV Comics]All New VpV Studio สตูดิโอคนเพี้ยน เกรียนเลโก้กลับมาแล้ว!!!!! หน้า19  (อ่าน 121973 ครั้ง)

ออฟไลน์ Zarbee

• Full Member
  • ชอบเลโก้มากๆ
โอ้...สนุกมากกกก รอติดตามตอนต่อไป..  ;)

ออฟไลน์ pumpkin

• Verified Member
  • *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
สำนักขำๆร้ายกาจที่สุดด้านส้มอยู่กันอย่างเงียบๆอยู่ๆมาบุกรุกเฉยเลย

ออฟไลน์ akumaTG

• VIP
  • *
หาเรื่องชัดๆ

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
กว่าจะโหลดได้ รูปใหญ่มากเลย  :P  ไว้ติดตามตอนต่อไปค่ะ  :D

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • *
อิอิ แอบมาอ่าน
จบยังไงก็ได้ ให้รู้ว่าด้านส้มร้ายมากๆ ก็พอนะน้องระ... ;)

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
Re: [VpV Comics]TBC Universe ตอนที่1 จะทำการใหญ่ต้องใจถึง !!!! หน้า16
« ตอบกลับ #325 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2016 / 12:31:26 AM »
เดินเรื่องกระชับ รวดเร็วชวนติดตาม  :) :) :)
รอชมตอนต่อไปครับ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านคร้าบ

ฮ่าฮ่าฮ่า :-* ดำเนินเรื่องได้เร็วมาก ท่าทางจะได้บทสรุปจบอีกไม่นาน :o

สาวกรอทุกวันเลยครับ :)

thank you ::)
อยู่Earth-VpV กันไม่นานหรอกครับ เราจะไปครองทุกจักรวาลด้วยกัน  8)

ใช่เลย สำนักขำ ๆ คือภัยความมั่นคงของจักรวาล TBC   
ไม่ได้อ่านมานาน ยังสนุกสนานเหมือนเดิม  ;)

เรื่องนี้สรุปได้คำเดียวว่า
"สำนักขำๆร้ายที่สุด"
สำนักขำๆร้ายกาจที่สุดด้านส้มอยู่กันอย่างเงียบๆอยู่ๆมาบุกรุกเฉยเลย
กว่าจะโหลดได้ รูปใหญ่มากเลย  :P  ไว้ติดตามตอนต่อไปค่ะ  :D
เป็นพันธมิตรกันแล้ว จัดไปคร้าบ  :-* :-* :-*

สนุกมากๆเลยครับบอกเลย :-*

Game of TBC thrones
บัลลังก์นี้ พรรคเราที่มีลูกรักผู้กำกับจะได้ครองบัลลังก์ไหมน๊า  ::) ::) ::)

สำนักขำๆเปิดตัวอย่างโหดเลยครับบบบ เท่มาก

แบบนี้ต้อง รอดูฝีมือจริงๆของสำนักนี้ครับ  :)
กอล์ฟก็อยู่ขำๆนิ ย้าก!!! >:(

โดน RPG ระยะใกล้ขนาดนั้น ท่านประมุขแทบไม่เป็นอะไรเลย
ร้ายจริงๆ  ::)
พรรคเรามีแต่คนไม่ปกติ เอ้ย คนไม่ธรรมดาอยู่แล้วครับ  8)

555555555 การ์ตูนฮาๆมาอีกแล้ววววว ท่านประมุขนี่เพี้ยนสุดๆ!!!! :-\ :-\ :-\
สุดท้ายเราต้องร่วมมือกันเพื่อเตรียมรับภัยร้ายจากสำนักขำๆ เรื่องราวชั่งน่ากลัวจริงๆToT......
ท่านรองเอนำพรรคเราไปครับ เจ้าเพี้ยนตามเอง ;)

โหด มันส์ ฮา จริงๆ ครับท่าน
คิวคอนเฟิร์มแบบนี้ ทำตอนต่อไปอย่างไวเลยดีกว่า :-* :-* :-*

แหม่ สนุกหลายๆ คุ้มค่าการลอยคอ สมกับสโลแกน เพี้ยนอย่างมีคุณค่า
ด้านเสี้ยม เอ๊ย ด้านส้มช่างส้มสมชื่อจริงๆ
ปล. เกราะ Mk II เนี่ย ถ่ายรูปด้านข้างไม่ขึ้นซะเลย 555 นึกว่าใส่หมวกสตรอมทรูปเปอร์ (ไม่เหมือนชาวสำนักขำๆ เท่ทุกมุมมอง อิอิ)
สำนักเสี้ยม เอ้ย สำนักส้มดีงามที่สุดคร้าบ!!!
 ว้าก!!! เจ้าสำนักขำๆ ย้าก!!!

ฮาจริง

สำนักตำรวจ ต้องแอบไปซุ่มบุกบ้างละ
ผบ.ตร.ที่นั้นโหดนะครับ Shopโหดมาก โหดจนฟิกด้านมืดครบแล้ว!!! :o :o :o

เลือดสาดกระจายยย แต่สนุกดีครับ ดำเนินเรื่องไวมากกก  8)
ห่างหายน้ำแดงมานานครับ สักหน่อยเอง ;D

โอ้...สนุกมากกกก รอติดตามตอนต่อไป..  ;)
กลับมาแล้ว!!! ยินดีต้อนรับครับ คุณซาบี้ :-*

หาเรื่องชัดๆ
พี่เอกเป็นพันธมิตรขำๆ ย้าก!!!

อิอิ แอบมาอ่าน
จบยังไงก็ได้ ให้รู้ว่าด้านส้มร้ายมากๆ ก็พอนะน้องระ... ;)
ได้NIB สักกล่อง 2 กล่อง อาจจะจบแบบนั้นได้นะครับพี่พล  :P :P
อ้าว ลืม พี่พลรองขำๆ ย้าก!!!

เดินเรื่องกระชับ รวดเร็วชวนติดตาม  :) :) :)
รอชมตอนต่อไปครับ
ตอนหน้าพี่กุ้งมาด้วยครับ  :-*

ออฟไลน์ King Roster

• Jr. Member
  • **
สงครามระดับจักรวาลสุดๆครับ  :o :o รอชมตอนต่อไปเลย  ;) ;) ;)

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
สงครามระดับจักรวาลสุดๆครับ  :o :o รอชมตอนต่อไปเลย  ;) ;) ;)
ขอบคุณครับ ใกล้แล้วๆ  ;)

ออฟไลน์ Modsystem

• *
ว้าว_ว้าว_ว้าว_

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
VpV Studio
ภูมิใจเสนอ
All New VpV Studio
สตูดิโอคนเพี้ยน เกรียนเลโก้กลับมาแล้ว!!!!!

ห่างหายไปซะนาน เชิญรับชมครับ

การ์ตูนและรีหวิว จะทยอยกันมา ขอบคุณที่ติดตามรับชมกันมานานและขอต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยนะครับผม

ขอบคุณที่รับชม สวัสดีครับ
  :D
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 ธันวาคม 2016 / 05:41:17 PM โดย VpV »

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
แค่แปดรูปก็คุ้มค่ากับการรอแสนนาน ... :P

ท่าไม้ตายใหม่หรือเปล่า สายฟ้าฟาด อิอิ ::)

รอตอนต่อไปอีก ½ ปี ฮ่าฮ่าฮ่า ;)

ออฟไลน์ Charlie Que

• VIP
  • *
  • "Darker than Darkness"
แอบงง...เพี้ยนจริงด้วย ;D

ประมุข Dark Man and Handsome ขนาดนี้ ย่อมใช้วิชาสายฟ้าของด้านมืดได้อย่างง่ายดาย  :-*
Line: legosega
Instagram: CRXQ

ดูสินค้าอื่น ๆ ได้ที่นี่ https://m.facebook.com/chillchillshop

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
 :) รอชมด้วยความตั้งไจเลยนะ ว้า!ล่มปากอ่าวซะแล้ว ตอนต่อไปสงสัยต้องสู้กับไททันแน่ๆเลย  :-[  :-[

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
รูปชัดขึ้นมากๆ จากแต่ก่อนดำ  :P

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยค่ะ  ;D

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
ฟิกคิว น่ารักฟรุ้งฟริ้งเชียววววววว ฮ่าๆ  ;D

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
มายั่วให้อยากแล้วจากไปอีกละ หุหุ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
แค่แปดรูปก็คุ้มค่ากับการรอแสนนาน ... :P

ท่าไม้ตายใหม่หรือเปล่า สายฟ้าฟาด อิอิ ::)

รอตอนต่อไปอีก ½ ปี ฮ่าฮ่าฮ่า ;)
ขอบคุณครับพี่ขยัน  ตอนต่อไปอีกไม่นานนอนแน่ ต้องให้สมกับสัญญาที่ปรึกษาพรรคอีก55ปีครับ 8)

แอบงง...เพี้ยนจริงด้วย ;D

ประมุข Dark Man and Handsome ขนาดนี้ ย่อมใช้วิชาสายฟ้าของด้านมืดได้อย่างง่ายดาย  :-*
ขออภัยท่านรอง2.5 ลงไม่ครบอะครับตอนแรก มาอ่านอ้าว หายไป1หน้า 555  :P

:) รอชมด้วยความตั้งไจเลยนะ ว้า!ล่มปากอ่าวซะแล้ว ตอนต่อไปสงสัยต้องสู้กับไททันแน่ๆเลย  :-[  :-[
ตอนต่อไปเราจะยึดจักรวาลครับพี่เจี๊ยบ  8)

รูปชัดขึ้นมากๆ จากแต่ก่อนดำ  :P

ขอต้อนรับสมาชิกใหม่ด้วยค่ะ  ;D
ชอบคุณครับพี่ปลา กลับมาจริงจังเดียวห่างจนหายไปเลยใยแมงมุมจะขึ้นเอาครับ  :-[

ฟิกคิว น่ารักฟรุ้งฟริ้งเชียววววววว ฮ่าๆ  ;D
ชอบฟิกตัวน้อยนี้นะท่านรองชิ้ว แต่ท่านรอง2.5ขอนินจาโกสีแดงอะ มีพอดีเลยเอาตามจักรวาลท่านรองคิวดีกว่า  ;)

มายั่วให้อยากแล้วจากไปอีกละ หุหุ
คราวนี้คงได้ยั่วบ่อยขึ้นครับพี่อั๋น  :P

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
[VpV Comics] The LEGO Batman Movie by VpV Studio !!!!! หน้า17
« ตอบกลับ #338 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2017 / 03:26:24 PM »
VpV Studio
ภูมิใจเสนอ
The LEGO Batman Movie
มาเก็บ LEGO DC Batman กันเถอะ !!!!!

:-[

ช่วงนี้ กระแสLEGO Batman แรง ต้องหาสาวกฮีโร่หน้าใหม่เยอะๆละครับ 555
เรื่องหน้า เตรียมพบกับ

การ์ตูนเพี้ยน ยึดจักรวาลTBC 
[/size]

ขอบคุณที่รับชม สวัสดีครับ

ออฟไลน์ danoob

• *
    • www.muangthongpet.com
แบทแมนชมพูน่ารักมากเลยครับน้องวี ขอมาเรื่องหน้านะครับ