ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบเรื่องPMคร้าบ  (อ่าน 3421 ครั้ง)

ออฟไลน์ thikimilks

• Newbie
  • *
อยากทราบเรื่องPMคร้าบ
« เมื่อ: 13 มกราคม 2015 / 08:20:14 PM »
พอดีอยากทราบว่า ตรงข้อความส่วนตัวปกติมันจะมี2อัน
ถาดเข้า กับ ถาดออกข้อความใข่ไหมครับ พอดีเจอแต่ข้อความที่เข้ามา ไม่เจอข้อความที่ส่งออกไป อยากทราบว่าอยู่ตรงไหน
รบกวนพี่ๆ หรือผู้ที่รู้บอกหน่อยนะคร้าบบบ

ขอบคุณพื้นที่ครับผม ;D

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
Re: อยากทราบเรื่องPMคร้าบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มกราคม 2015 / 08:34:19 PM »
ข้อความที่ส่งออก อยู่ในเมนูข้อความด้านซ้าย -> "Sent Items" ครับ

ออฟไลน์ thikimilks

• Newbie
  • *
Re: อยากทราบเรื่องPMคร้าบ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มกราคม 2015 / 08:46:28 PM »
ข้อความที่ส่งออก อยู่ในเมนูข้อความด้านซ้าย -> "Sent Items" ครับ

รับทราบครับ ตอนนี้เจอละครับผม มันกลายเป็นเหมือน chat ใน facebook เลยครับ
ขอบคุณมากนะคร้าบบ :D