ผู้เขียน หัวข้อ: Review 18/9/55: LEGOLAND Malaysia โดยคณะผู้กล้าท้าเลโก้ รุ่นบุกเบิกถางทาง  (อ่าน 13799 ครั้ง)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
ไปเมื่อ 3 ปีที่แล้ว เป็น LG1 ตอนนี้เปลี่ยน LM1 แล้วนะครับ~

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
ไปเมื่อ 3 ปีที่แล้ว เป็น LG1 ตอนนี้เปลี่ยน LM1 แล้วนะครับ~

แหม่ แบงก์ไปมารอบสามแล้วป่ะเนี่ย

ออฟไลน์ tuktik

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
เดี๋ยวนี้มันมีรถตรงจาก SG แล้วบ่ ไม่ต้องไปต่อรถเองที่ JB แล้วหนิ

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
เดี๋ยวนี้มันมีรถตรงจาก SG แล้วบ่ ไม่ต้องไปต่อรถเองที่ JB แล้วหนิ

ไม่แน่ใจอะพี่ติ๊ก...จากที่ดูใน Pantip ยังไม่เห็นเลย หรืออาจจะผ่านตาผมไป  :-[ :-[

แหม่ แบงก์ไปมารอบสามแล้วป่ะเนี่ย

ล่าสุดรอบที่สองพี่  แต่ก็อยากไปสวนน้ำกับรร.เลโก้นะพี่ แต่แพงไปหน่อย เห่อๆ