ผู้เขียน หัวข้อ: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น,@อัมรินทร์ ชั้น 4  (อ่าน 93826 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
ก็ดีนะพี้  .. แต่ไม่อยากดูเลย กลัวพลังนินจาาา
กลัวซื้อตึกนินจาใช่ไหม 555555555555555 ;D

ของแถมจากหนัง  ;D ;D
สายเมืองไม่ควรพลาด  ซื้อเลย ๆ  ;)  ;D

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
    • Taramizu
เสนอครับ น่าจะนัดไปดูหนังนินจาโกกันในเดือนหน้า :-*
ก็ดีนะพี้  .. แต่ไม่อยากดูเลย ทกลัวพลังนินจาาา

ผ่านพลังมืดมาแล้ว กลัวไรกะนินจา หุหุ

ออฟไลน์ JNP

• Newbie
  • *
เดือนนี้จะมีมินิมีตมั้ยครับ?

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น

อยู่ กทม ถึงวันไหนอะน้องนัด

ออฟไลน์ JNP

• Newbie
  • *

ผมอยู่ถึ่งประมาน ปลายดือนหน้าครับ

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫

ผมอยู่ถึ่งประมาน ปลายดือนหน้าครับ

มกราคมเราจะมีมี๊ตใหญ่นะคะ  ถ้าไม่เลื่อน  รอแบงค์ยืนยัน  ;D

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
นัดขำๆ มาแล้วจ้า

นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 21/01/61 12.00-16.00 น,@อัมรินทร์ ชั้น 4 บริเวณ Food center บริเวณริมกระจก แนวรถไฟฟ้า BTS

แล้วเจอกันน่ะครับ  :)

• *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม

• Taramizu
อิอิ พี่เสือแวะมาป่าว

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫

พี่เสืออยู่เชียงราย ไกลจัง เดินทางคงเหนื่อย  :'(

แต่ปลาไปได้ค่ะ  ;D

แล้วพี่อั๋นจะมารึเปล่า ถ้าไม่มาจะยกของพี่อั๋นให้พี่เสือแทนแล้วนะ  >:(

• Taramizu
พี่เสืออยู่เชียงราย ไกลจัง เดินทางคงเหนื่อย  :'(

แต่ปลาไปได้ค่ะ  ;D

แล้วพี่อั๋นจะมารึเปล่า ถ้าไม่มาจะยกของพี่อั๋นให้พี่เสือแทนแล้วนะ  >:(

อิอิ ว่าจะไปอยู่ กำลังจะยื่นใบลากิจ ไม่รู้จะได้อนุมัติมั้ย

พี่เสืออยู่เชียงร้าย แต่เดินทางไม่เหนื่อยหรอก ออกจะแข็งแรง หุหุ

• VIP
  • *

อิอิ ว่าจะไปอยู่ กำลังจะยื่นใบลากิจ ไม่รู้จะได้อนุมัติมั้ย

พี่เสืออยู่เชียงร้าย แต่เดินทางไม่เหนื่อยหรอก ออกจะแข็งแรง หุหุ

:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o

พี่อั๋นเป็นเจ้าสัวของร้านนะ จะไปลากิจกับลูกจ้างเหรอคะ 555555555555555555555555

ออฟไลน์ Benlikas

• Verified Member
  • Newbie
  • *
เบนกับไมค์ไปนะครับ

• *
ไม่ได้ไปอ่ะครับ วีซ่าไม่ผ่าน   :'(

:o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o :o

พี่อั๋นเป็นเจ้าสัวของร้านนะ จะไปลากิจกับลูกจ้างเหรอคะ 555555555555555555555555
เดี๋ยวที่ร้านขาดคนนับตังค์ครับคุณปลา  :D  :D

• VIP
  • *

เดี๋ยวที่ร้านขาดคนนับตังค์ครับคุณปลา  :D  :D

55555555555555555555555555555555555555555555555

จริงด้วยค่ะ พี่ทิคเก่งที่สุด พี่อั๋นหายไปสัก3ชม.เงินล้นออกมากองที่หน้าร้านนี่ยุ่งเลย  ;D ;D ;D ;D

เราไม่เข้าใจหรอกเพราะนับเงินกันแค่วันเงินเดือนออก  :'( 

พี่อั๋นนับทุกวัน  ;D

• Taramizu
พี่ทิคร้ายที่สุดตะหากล่ะ ร้านขายของเล็กๆ คนขาดไปคน ก็มีผลกระทบเยอะแล้ว

ไม่ใช่ กิจการใหญ่โต พื้นที่เป็นพันๆไร่แบบของพี่ทิคนะ ขาดคนซักร้อยสองร้อยก็ไม่กระทบอะไร

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
อยากไปด้วยจังเลยครับ ;)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
ภาพบรรยากาศของนัดขำๆ ในวันอาทิตย์ที่ 21 มกราคม 2561 ที่ผ่านมา (บางส่วน)

เพื่อนๆสมาชิกกำลังนำของมาโชว์

ชุคไพเรท แบบ classic

แก๊งค์รถ mini และ Van ( ขออภัยยังไม่รู้จักชื่อ รู้แต่ว่าเป็นเพื่อนเบนอ่ะ )

MOC หุ่นสุดสวย ของน้องนัท

ความจริงแล้วเป็น หัวเป็นนักรบตัวใหม่ของ สตาร์วอลภาคต่อไป (หรือเปล่า?)

MOC น่ารัก สายดุ๊กดิ๊ก ชองพี่เจี๊ยบ

พูดคุยกันขำๆ

MOC ของคุณทศ (สายอวกาศ)  สวยงามมากมาย

ภายบรรยากาศบางส่วน

ภายบรรยากาศบางส่วน

ตลาด(น้อง)นัด ขายของขำๆ  ราคาพิเศษ  ( แถมตอนจะกลับบมีจัดโปรลดราคา จากป้ายอีก 30 บาทด้วย )

ต้องขอขอบคุณเพื่อนๆ สมาชิกทุกท่านที่เข้ามาร่วมพูดคุย และนำผลงานมาอวดเพื่อนๆ ในวันนั้นกันด้วยนะครับ
แล้วเจอกันใหม่ในงานหน้า ซึ่งบอกได้เลยว่า มีกิจกรรมเซอร์ไพรส์ แน่นอน  ;) รอติดตามกันได้เลย กับงาน Meet ใหญ่ ของ TBC 

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามารับชมด้วยครับ 8)

• VIP
  • *
มีรูปปลาด้วย  ;D ;D ;D

ไว้เจอกันอีกทีมี๊ตใหญ่นะคะ  8)