ผู้เขียน หัวข้อ: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น,@อัมรินทร์ ชั้น 4  (อ่าน 94435 ครั้ง)

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
หัวสตอมทรูปเปอร์ลอยมาจากไหน 555+

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
หุ่น MOC ของน้องนัทสวยมาก รถมินิ กับรถแวน คุณปลาควรจะมีไว้ในเมืองสีน้ำด้วยนะครับ อิอิ

ปล. น่าไปมากกกก...คราวหน้า ๆ ต้องไม่พลาด (มั้ง)  :-[

ออฟไลน์ vyJo

• Taramizu
พี่เสือมาปรากฎกายซักมีสิ บอร์ดจะ 10 ปีอยู่แล้ว อีกแค่สามร้อยกว่าวันเอง

เอ๊ะ หรือพี่เสือเคยโผล่แล้ว ชักงง อิอิ

ออฟไลน์ goong

• Full Member
  • Love LEGO so much.
จริง ต้องให้พี่เสือมาปรากฏตัวบ้าง  :) :) :)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
หุ่น MOC ของน้องนัทสวยมาก รถมินิ กับรถแวน คุณปลาควรจะมีไว้ในเมืองสีน้ำด้วยนะครับ อิอิ

ปล. น่าไปมากกกก...คราวหน้า ๆ ต้องไม่พลาด (มั้ง)  :-[

รถมินิ กับรถแวน ปลาก็อยากมีใจจะขาดนะคะพี่ทิค ขาดอยู่อย่างเดียว

พี่อั๋นไม่ซื้อให้  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

พี่อั๋นร้ายที่สุด  >:(

พี่เสือมาปรากฎกายซักมีสิ บอร์ดจะ 10 ปีอยู่แล้ว อีกแค่สามร้อยกว่าวันเอง

เอ๊ะ หรือพี่เสือเคยโผล่แล้ว ชักงง อิอิ

พี่ทิคมางานจักรยานไงพี่อั๋น ยังถ่ายรูปเลย ทุกคนได้เจอพี่ทิคหมด เว้นปลาคนเดียวค่ะ 555555555555555555555

จนป่านนี้ยังไม่เคยเจอกันเลย  :'(

• *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
รถมินิ กับรถแวน ปลาก็อยากมีใจจะขาดนะคะพี่ทิค ขาดอยู่อย่างเดียว
พี่อั๋นไม่ซื้อให้  :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
พี่อั๋นร้ายที่สุด  >:(
ใช่ ๆ พี่อั๋นร้ายที่สุด  :D   :D

ไว้ค่อยไปเอาพาร์ทฟรีที่โกดังจรัญมาต่อเอาก็ได้ครับ พลใจดี มี Lego ฟรีแจก  :-*

พี่ทิคมางานจักรยานไงพี่อั๋น ยังถ่ายรูปเลย ทุกคนได้เจอพี่ทิคหมด เว้นปลาคนเดียวค่ะ 555555555555555555555
จนป่านนี้ยังไม่เคยเจอกันเลย  :'(
ใช่ครับ เคยไปงานจักรยานที่ The Bright กับมินิมีตที่ CTW ครั้งนึงแล้วนะ คุณปลายังจำได้เลย  พี่อั๋นแก่แล้วก็แบบนี้แหละ หลง ๆ ลืม ๆ ละสิ  :P  :P

งานครั้งหน้า ๆ จะพยายามไปครับคุณปลา เดี๋ยวก็ได้เจอกัน อิอิ  :)

จริง ต้องให้พี่เสือมาปรากฏตัวบ้าง  :) :) :)
อยากเจอพี่กุ้งเหมือนกันครับ  :)  ;)

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
อยากเจอพี่กุ้งเหมือนกันครับ  :)  ;)
ยินดีครับ  :) :) :)
คงได้มีโอกาสเจือกันซักวันครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
นัดขำๆ ของเดือนนี้มาแล้ว ที่อัมรินทร์ พลาซ่าชั้น4 (สวนอาหาร)

ตอน 12.00-16.00 น. ในวันที่ 29/07/61 ครับ

แล้วเจอกันครับ

• ショッカー
ได้ไปเจอเพื่อนๆ ได้เล่นเกม สนุกมาก ขอบคุณคุณนุด้วยนะครับ ;)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
TBC Mini Meeting ครั้งที่เท่าไหร่แล้ว

งานของพี่เจี๊ยบ น่ารักดีๆๆ

งานของน้องนัด ต่อได้ไงแบบนี้ๆๆ

หนังสือของพี่นุ

อันนี้ของกระผม  ;D ;D ;D

เล่นเกมส์จ้าๆๆๆ ตัวนี้บีเวอร์ พี่เอกบอกหางยาวมากกกกกกกกกก  :P :P

เกมส์นี้พี่โก้บอก ชื่อตรู ตรูมีแผนนนน  :P :P :P

ชนะ ใสใส

พาเดินเล่นต่อ CTW

อยากอุ้มกลับบ้านเลย

• Taramizu
หนุกหนานกันเช่นเคย ขอบคุณพี่นุที่แบกเกมมาให้เล่นตลอดๆ  :D

รอบหน้าเมื่อใดหนอ

• VIP
  • *
นัดขำๆ มาแล้ว ครั้งนี้ เป็นครั้งสุดท้าย (ของปีนี้ และ ฉลอง Lego Store มาเปิดในไทย)

ในวันอาทิตย์ที่ 16/12/61 12.00-16.00 น. @อัมรินทร์ พลาซ่าชั้น 4 Food court ริมๆกระจก แนว BTS

เพื่อนๆท่านใดสะดวก และอยากพูดคุยกับเพื่อนๆสมาชิก ที่รักเลโก้ ก็แวะมาพูดคุยกันได้นะครับ แล้วเจอกันครับ  8)

• Taramizu
ติดงาน อดไปตามเคย

รอบนี้เป็นไงบ้างหนอ เห็นว่าคนไปเกือบร้อย  ::)

• *
ติดงาน อดไปตามเคย
รอบนี้เป็นไงบ้างหนอ เห็นว่าคนไปเกือบร้อย  ::)
ติดนับตังค์ที่ร้านสินะ วันเสาร์-อาทิตย์ ได้ยินมาว่า นับเงินจนนิ้วเคล็ดทุกสัปดาห์นิ  ::)

รอบนี้ก็คงร้าย ๆ ตามประสาสำนักขำ ๆ อ่ะครับ พี่อั๋นไม่ไป ยังมีพี่นุกับพลอยู่ น่าจะร้ายไม่แพ้กัน   :-X  ::)

• VIP
  • *
นัดขำๆ ของเดือนนี้มาแล้ว ที่อัมรินทร์ พลาซ่าชั้น4 (สวนอาหาร)

ตอน 12.00-16.00 น. ในวันที่  31/03/62 ครับ

แล้วเจอกันครับ  :)

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
อ้าว.พลาดซ่ะแล้ว.. ไม่ได้เข้าซ่ะนาน.. :(

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
อีกรอบเมื่อไหร่ดี อิอิ

• VIP
  • *
นัดขำๆ ของเดือนนี้มาแล้ว (หลังจากที่ห่างหายไปนานแสนาน ) 

ในวันอาทิตย์ที่ 15/09/62 ครับ ตอน 13.00-16.00 น. ที่อัมรินทร์ พลาซ่าชั้น4 (สวนอาหาร)

แล้วเจอกันครับ  ;)

• VIP
  • *
นัดขำๆ เดือน มกราคมมาแล้วจ้า

วันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น. @อัมรินทร์พลาซ่า foodcenter ชั้น 4

มาพูดคุยกันได้ ช่วงสัปดาห์วันเด็ก (มีแวะไป งาน Lego ที่พาราก้อน และ ไป pick a brick ที่ Lego store paragon ด้วย เพราะ ลดราคาอ่ะ )  8)

• ショッカー
นัดขำๆ เดือน มกราคมมาแล้วจ้า

วันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น. @อัมรินทร์พลาซ่า foodcenter ชั้น 4

มาพูดคุยกันได้ ช่วงสัปดาห์วันเด็ก (มีแวะไป งาน Lego ที่พาราก้อน และ ไป pick a brick ที่ Lego store paragon ด้วย เพราะ ลดราคาอ่ะ )  8)

แจ้งให้ทราบกันว่า นัดครั้งนี้ ยกเลิกนะครับ