ผู้เขียน หัวข้อ: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น,@อัมรินทร์ ชั้น 4  (อ่าน 94455 ครั้ง)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
ขอบคุณค่ะพี่ขยัน มีรายงานด้วย  ;D
มี๊ตหน้าปลาสะดวกแล้ว  ไปได้แน่นอน 100 เปอร์เซ็นต์ค่ะ  ;)

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • Full Member
  • *
5 ก.พ. นะ อิอิ

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • *
    • TwinsBrick

พล !!!!!!    >:( >:( >:(
เลื่อนจาก 10 เป็น 2 กพ หรอครับ  :D

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น

พล !!!!!!    >:( >:( >:(
เลื่อนจาก 10 เป็น 2 กพ หรอครับ  :D

วันที่ 10 ก็มีนะ เป็นวันนักช็อปวันเด็กมาเจอกัน  :P

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 14/02/59 12.00-16.00 น,@CTW
« ตอบกลับ #185 เมื่อ: 21 มกราคม 2016 / 09:42:55 AM »
นัดของเดือนหน้ามาแล้วจ้า

มาพบปะพูดคุยกันได้ในวันแห่งความรัก  @Burger King ชั้น 6 ห้าง CTW

• VIP
  • *
ไปด้วยค่ะ ว่างแล้ว  ;D
หลังจากหยุดไป2-3มี๊ต  :-[

ออฟไลน์ shanao

• **
รอบนี้ขอไปแจมด้วยครับ ถือว่ารับรางวัลด้วยเลย

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
นั้นมัน วาเลนไทน์นี่น่า!!! ผมไม่ว่างหรอกครับ  :-\
เช้าเดทน้องพิม กลางวันเดทน้องมายด์ เย็นเดทน้องซอนย่า  :o :o :o :o :o :o :o

ฝันกลางวัน

วันเกิดม๊าผมพอดีครับ  ;)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
แลกได้แล้วไปด้วย อิอิอิ  8)

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
น่าจะไปได้ครับ :D

ออฟไลน์ akumaTG

• VIP
  • *
นั้นมัน วาเลนไทน์นี่น่า!!! ผมไม่ว่างหรอกครับ  :-\
เช้าเดทน้องพิม กลางวันเดทน้องมายด์ เย็นเดทน้องซอนย่า  :o :o :o :o :o :o :o

ฝันกลางวัน

ตกกลางคืนไปนอนกับคิว....

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
Re: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 14/02/59 12.00-16.00 น,@CTW
« ตอบกลับ #192 เมื่อ: 01 กุมภาพันธ์ 2016 / 12:12:46 PM »

ฝันกลางวัน

ตกกลางคืนไปนอนกับคิว....

น้องพิมฐาหรือจะสู้น้องคิวขา  ::)

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 13/03/59 13.00-17.00 น,@CTW
« ตอบกลับ #193 เมื่อ: 05 มีนาคม 2016 / 10:26:47 AM »
นัดของเดือนนี้มาแล้วจ้า

มาพบปะพูดคุยกันได้ที่ @Burger King ชั้น 6 ห้าง CTW วันอาทิตย์ที่ 13/03/59 13.00-17.00 น.

ปล. งวดนี้ จะมีถ่ายรูปลงบอร์ดเพื่อประชาสัมพันธ์ และ บางส่วนอาจจะเอาไปอ้างอิงการจัดกิจกรรมด้วย และคุยเรื่องของที่ส่งมาจาก LEGO ด้วยว่าเราจะหาแนวทางการเก็บ และ นำมาใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุดกันยังไง ด้วยน่ะครับ

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
ลงชื่อๆครับ.. :D

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
ได้แต่แอบมองสำนักขำๆเค้านัดกัน ToT.....

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
ลงชื่อ เล่นๆด้วยอีกคนครับ  :P น่าจะว่าง (หรือเปล่า)

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
ลงชื่อ เล่นๆด้วยอีกคนครับ  :P น่าจะว่าง (หรือเปล่า)

มาจดรายงานการประชุมด้วยนะครับ :-* ห้ามเบี้ยว :P

• VIP
  • *
ไม่ได้ไปค่ะ  เดี๋ยวมี๊ตหน้าแล้วกันค่ะ  :-[

ออฟไลน์ zero

• Verified Member
  • *
ดัน