ผู้เขียน หัวข้อ: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 12/01/63 13.00-16.00 น,@อัมรินทร์ ชั้น 4  (อ่าน 94562 ครั้ง)

ออฟไลน์ akumaTG

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 29/11/58 14.00-17.00 น,@CTW
« ตอบกลับ #160 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 11:05:00 PM »
ขอดูคิวงานก่อน อาจไม่ได้ไป

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
Re: นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 29/11/58 14.00-17.00 น,@CTW
« ตอบกลับ #161 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2015 / 11:12:24 PM »
1 ที่ครัช ไปๆๆ

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
นัดพบประพูดคุยกันแบบขำๆวันอาทิตย์ที่ 10/01/59 14.00-17.00 น,@CTW
« ตอบกลับ #162 เมื่อ: 04 มกราคม 2016 / 01:41:59 PM »
นัดขำๆ มาแล้ว ฉลองสัปดาห์วันเด็กแห่งชาติ

สถานที่ Burger King ชั้น 6 @ CTW วันอาทิตย์ที่ 10/01/59 14.00-17.00 น,

เพื่อนๆ คนไหนว่าง แวะมาเจอกันได้ หรือ shopping เสร็จแล้วแวะมาได้นะครับ  ;)

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
คงพาน้องชายออกไปช้อปปิ้งเลโก้แน่ๆล่ะครับ แต่ยังไม่แน่ใจว่าจะไปที่ไหนดี..

เพื่อนๆใครทราบตารางออกร้านลดราคาของเลโก้ในวันเด็กมั่งไหมครับ??

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
ไม่รู้จะได้โผล่ไปไหม งวดนี้  :-[
การเงิน ไม่สะพัด กลัวใจตัวเอง ยิ่งไม่ค่อยจะมีสตางค์  ???

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • *
ไม่รู้จะได้โผล่ไปไหม งวดนี้  :-[
การเงิน ไม่สะพัด กลัวใจตัวเอง ยิ่งไม่ค่อยจะมีสตางค์  ???

ผู้ชายคนนี้กล้าพูดเนอะ บ่จี๊มั่งละ ช็อตๆๆๆมั่งล่ะ ไม่มีตังค์มั่งละ

แต่สิ่งที่เห็น กับสิ่งที่พูดมันดูไม่สอดคล้องกันเลยนะครับ.... ::)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
ถ้าพอจะแว่บงานได้ อาจจะแวะไปซัก 3-4 โมงครับ

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • *
    • www.muangthongpet.com

ผู้ชายคนนี้กล้าพูดเนอะ บ่จี๊มั่งละ ช็อตๆๆๆมั่งล่ะ ไม่มีตังค์มั่งละ

แต่สิ่งที่เห็น กับสิ่งที่พูดมันดูไม่สอดคล้องกันเลยนะครับ.... ::)

กด like เลยครับ

ออฟไลน์ ĸayan

• ショッカー

ก็งดทานหรูๆ มื้อสองมื้อ เอาตังค์ไปซื้อเลโก้แทน ก็ได้มาหลายกล่องแล้วนะครับ :-*

ว่าแต่จะไม่มารับหัวกับวิกผมด้วยเหรอครับ ::) มาสิ มาสิ อิอิ ;)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫

ไม่เชื่อ ใส่ซองครั้งละ2หมื่น กินโต๊ะจีนตลอดๆ  :o

• Taramizu

ชิ้วไม่ต้องคิดอะไรมาก พี่ว่าชิ้วมาถูกทางแล้ว

จากทรงดวงและจาก port ของชิ้ว ถ้าซื้อเลโก้ คอนโซล์ มือถือ กินข้าว อย่างที่ทำอยู่ ชิ้วจะยังพอมีตังซื้อเลโก้ได้เรื่อยๆ แบบนี้แหละ

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫

ชิ้วไม่ต้องคิดอะไรมาก พี่ว่าชิ้วมาถูกทางแล้ว

จากทรงดวงและจาก port ของชิ้ว ถ้าซื้อเลโก้ คอนโซล์ มือถือ กินข้าว อย่างที่ทำอยู่ ชิ้วจะยังพอมีตังซื้อเลโก้ได้เรื่อยๆ แบบนี้แหละ

พี่อั๋นขาดตัดสูทไปงาน กับ ใส่ซองน๊ะ  ;)

ออฟไลน์ pumpkin

• *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
ถ้าไม่ติดอะไรน่าจะไปได้ครับ

ออฟไลน์ danoob

• *
    • www.muangthongpet.com
อยากไปนะครับแต่คงไม่ได้ไปภรรยาต้องไปรอคลอดตั้งแต่วันอาทิตย์ช่วงบ่ายๆครับ

• Taramizu
ยินดีกับนูบล่วงหน้าครับ ทีนี้นอกจาก Friends แล้ว คงต้องตุน Disney ไว้เพิ่มอีกธีม อิอิ

ละจะมีลูกชายมาเพิ่ม Force ในบ้านมั้ยอ่ะ

ออฟไลน์ Modsystem

• *
เค้านัดmeeting. หรือนัดไปงานแต่ง!! ใส่สูทใส่ซองด้วย555

• Taramizu
ไปๆมาๆ ก็ต้องทำงาน ไปไม่ได้

มีรายงานการประชุมและภาพประทับใจบ้างมั้ยครับ อิอิ

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
เห็นว่าเหลือ 4 หน่อ นะพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ ĸayan

• ショッカー
รายงานการประพูดคุย 10.1.59 (ฉบับย่อมาก)
1 เริ่มพบประประมาณ 14:00 น. มาประมาณสิบกว่าท่าน
2 รับประทานอาหารมื้อกลางวันตามอัธยาศัย
3 คุณ zero โชว์ผลงานการต่อ 44027 หลายคนรีบไปซื้อตามทันที (แตกไลน์ไป hero factory)
4 ไปช็อปปิ้งที่ ToysЯus กันอย่างเพลิดเพลิน ได้รับของแถม
5 แยกย้ายกันกลับ จนเหลือ 4 หน่อ
6 จบการพบประประมาณ 17 นาฬิกา กว่าๆ

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
ย่อมากครับ..  :D

วันอาทิตย์ งบประมาณติดตัวแดงจากการช๊อปเลโก้วันเสาร์เลยไม่ได้ออกไปเลย.. นั่งต่อเลโก้+เล่น C&C 3 ที่บ้านทั้งวัน..  8)