ผู้เขียน หัวข้อ: ที่สิงคโปร์-มาเลย์ฯ มีห้าง/ร้านไหนที่ขายเลโก้ถูกๆบ้างครับ  (อ่าน 1604 ครั้ง)

ออฟไลน์ Saiyanogent

• Newbie
  • *
คือเดือนหน้าจะไปสิงคโปร์-มาเลย์ฯครับ ประมาณวันที่ 7 - 8 กะว่าจะไปหิ้วธีม Star Wars กลับมาซักกล่อง เพราะว่าราคาถูกกว่าไทยค่อนข้างเยอะ ไม่ทราบว่าหลายๆท่านพอจะรู้แหล่งขายเลโก้ถูกๆมั๊ยครับ ถ้าเป็นไปได้ขอเป็นห้างนะครับ ถ้าเป็นร้านแยกผมไม่น่าจะได้ไป555 ยิ่ง LEGOLAND ของมาเลย์ฯ ผมยิ่งไม่น่าได้ไป  :(  :(  :(  ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤศจิกายน 2017 / 11:58:09 AM โดย Saiyanogent »