ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านเลโก้ที่อังกฤษมีที่ไหนขายถูกบ้างครับ  (อ่าน 3072 ครั้ง)

ออฟไลน์ Legolas

• Newbie
  • *
ผมจะไปอังกฤษช่วงปีใหม่นี้ มีใครมีร้านเลโก้แนะนำบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
Re: ร้านเลโก้ที่อังกฤษมีที่ไหนขายถูกบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2017 / 07:09:02 PM »
อ้างถึง
John Lewis ครับ แล้วก็ Lego Store
แต่จริงๆแล้ว อังกฤษก็เป็นประเทศที่ขายเลโก้ถูกเกือบที่สุดในโลกแล้วครับ อย่าซื้อที่สนามบินพอครับ แพง

เครดิต บะเบน

ออฟไลน์ Benlikas

• Verified Member
  • Newbie
  • *
Re: ร้านเลโก้ที่อังกฤษมีที่ไหนขายถูกบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 พฤศจิกายน 2017 / 04:32:23 PM »
แนะนำ
John Lewis / Lego Store

พอได้
Toys R Us / ห้างทั่วไป

ห้ามซื้อ
Hamleys / สนามบินทุกแห่ง / ห้าง Harrods

ออฟไลน์ Legolas

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2017 / 11:30:59 AM »
ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ น้องใหม่เลโก้

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มกราคม 2019 / 02:11:34 PM »
จขกท ได้ไปเลโก้แลนด์ที่อังกฤษมั้ยครับ ถ้าไปช่วยรีวิวด้วยได้มั้ยครับ พอดีผมจะไปอังกฤษเดือนหน้า