ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเล่น ตัวต่อ (เลโก้จีน) บ้างครับ อยากทราบร้านที่ขายราคาส่งครับ  (อ่าน 1703 ครั้ง)

ออฟไลน์ yutsin1301

• Newbie
  • *
พอดีชอบต่อเลโก้กับลูกครับ ใครพอจะทีร้านแนะนำ ทางเข้าufabet
แถวสำเพ็งบ้าง จขกท.เคยไปเดินแถวสำเพ็งเจอมาร้านนึงแต่แบบไม่เยอะ (คือซื้อร้านนี้มาเกือบทุกแบบแล้ว แหะๆ) อยากทราบว่าใครพอจะรู้ร้านอื่นๆบ้าง
ช่วยแนะนำทีครับ พอดี จขกท.อยู่ ตจว.เดือนนึงจะเข้ามาที เลยมาซื้อไปต่อกับลูกครั้งละเยอะๆ สมัครufabet
ขอบคุณล่วงน่าคร้าป ufabet

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
สำเพ็ง... เดินมาหน่อยตรงแยกวังบูรพา มีห้างเมกกะพลาซ่า ครับในนั้นเลโก้จีนหลายร้านอยู่ เลือกเทียบราคาได้เลย.