ผู้เขียน หัวข้อ: Photo Gallery 15/06/59 P.16  (อ่าน 95810 ครั้ง)

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
Re: Pumpkin Special - มาเล่นเกมกัน P.3
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 15 มกราคม 2015 / 04:35:47 PM »
ชอบมากเลยค่ะ  ;D ;D ;D
สนุกมากเลย Game over ไปเพียบ กว่าจะผ่าน อิอิ  :P

ออฟไลน์ AWESOME

• Jr. Member
  • **
Re: Pumpkin Special - มาเล่นเกมกัน P.3
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 15 มกราคม 2015 / 08:21:26 PM »
ชอบครับ  เกมส์แนวนี้ สนุกดี  มีตลกแทรกตลอด  ผมกว่าจะผ่านได้เล่นใหม่ไปหลายที
( ของวิเศษมันมีไว้เพื่อขายนี่เอง 555 )  จบก็สุขคูณสอง  ;D

ออฟไลน์ Zarbee

• Full Member
  • ชอบเลโก้มากๆ
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 15 มกราคม 2015 / 09:04:35 PM »
เอ๋... ตายครั้งเดียว เล่นรอบสองเคลียร์เกมเลย.. เลเว่ลผมคงสูงไปหน่อย.. อิ..อิ..  :D

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 16 มกราคม 2015 / 09:46:01 AM »
ชอบๆ สนุกดีครับ  :D

กดเข้าไปเจอพระราชามอบลูกสาวให้ เลิกเล่นเลยครับ ได้ลูกสาวพระราชาแล้ว  :P

ออฟไลน์ pumpkin

• Verified Member
  • *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 16 มกราคม 2015 / 10:08:36 AM »
สนุกดีครับ ผมตายหลายทีเลย ;D
แล้วอัน"ปล่อยให้อัศวินขาวสู้ไปคนเดียว 32'อยู่ตรงไหนครับ

ขอบคุณครับ
เป็น bug ครับเดี๋ยวถ้าไม่ลืมจะแก้ให้ครับ

ไอเดียดีมากครับพี่ทศ ;D
แต่ผมตายประมาณ5รอบได้ครับ 5555 :P
ขอบคุณครับ คนตายบ่อยถือว่าปกติครับ เกมนี้ทำมาเพื่อคนไม่ปกติครับ  :P :P :P

เหนื่อยเลยครับ สนุกครับ
ไม่นับการตายแล้ว เยอะไปๆ  :(

เล่นขำๆครับ คนทำก็มึนเหมือนกันครับ ต้องตายเยอะๆถึงจะสนุกครับ

พอกดเข้าไปแล้วลืมว่าเล่นถึงเลขอะไรครับ :-[
ต้องเปิดหน้าต่างทิ้งไว้เลยครับ ถ้านึกไม่ออกค่อยกลับมาดู

ชอบมากเลยค่ะ  ;D ;D ;D
สนุกมากเลย Game over ไปเพียบ กว่าจะผ่าน อิอิ  :P
ขอบคุณครับคุณปลา เกมนี้ทำมาสำหรับคนไม่ปกติครับ เกมโอเวอร์เป็นเรื่องปกติครับแสดงว่ายังมีความคิดแบบคนทั่วไปอยู่ครับ 555

ชอบครับ  เกมส์แนวนี้ สนุกดี  มีตลกแทรกตลอด  ผมกว่าจะผ่านได้เล่นใหม่ไปหลายที
( ของวิเศษมันมีไว้เพื่อขายนี่เอง 555 )  จบก็สุขคูณสอง  ;D

ของวิเศษไม่มีประโยชน์ครับเกมนี้ 555

เอ๋... ตายครั้งเดียว เล่นรอบสองเคลียร์เกมเลย.. เลเว่ลผมคงสูงไปหน่อย.. อิ..อิ..  :D
นับถือๆครับ ขอต้อนรับคนไม่ปกติที่ผ่านเกมนี้ได้อย่างยอดเยี่ยม  :P :P :P

ชอบๆ สนุกดีครับ  :D

กดเข้าไปเจอพระราชามอบลูกสาวให้ เลิกเล่นเลยครับ ได้ลูกสาวพระราชาแล้ว  :P

ไปทำอีท่าไหนได้ลูกสาวเลยล่ะนั่น

ออฟไลน์ pongza

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 18 มกราคม 2015 / 07:29:43 AM »
เล่นสามรอบกว่าจะผ่าน :)

• *
Pumpkin Special - กองทัพอัศวิน P.4
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 04:05:44 PM »
กองทัพอัศวินตะลุยศึก  :P :P

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 07:04:34 PM »
อัศวินพี่ทศเท่ห์มากๆเลย  :P (ถ่ายรูปอย่างสวยเลยครับ)

ปล. ผมพึ่งไปเล่น เกมส์พี่ทศมา คล้ายๆการ์ตูนเลยครับสนุกมากๆ  :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
Re: Pumpkin Knights P.4
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 07:49:05 PM »
กิเลส มาอีกแล้วววววว
พลังไปๆมาๆ ขอให้พลังจงแน่วแน่นะ!!!  ::)

มันก็แค่อัศวิน เรามันอัศวินเจไดนะ  :-\

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 08:08:44 PM »
รูปสวยอีกแล้ว  :D 
ปล. รูปสุดท้ายเท่มากเลยค่ะ เป็นอัศวินหมาขาว  :P

ออฟไลน์ Itokin

• Newbie
  • *
Re: Pumpkin Special - กองทัพอัศวิน P.4
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 08:47:47 PM »
กองทัพอัศวินตะลุยศึก  :P :P

:-* :-* :-*

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 09:17:04 PM »
ฉากกองทัพอัศวินขี่ม้าบนสนามหญ้าเขียวขจี ดูสง่างามมากครับ.. ได้ฟินเหมือนหนังเลย..  ;)

ขอถามนิดว่า..ทุ่งหญ้านั่น.. ใช้พรม หรือ ผ้าเช็ดตัวน่ะครับ??

ออฟไลน์ sKKK

• *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 10:28:09 PM »
กว่าจะจับยืนได้ครบทุกตัว ยากไหมครับ  :P
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Modsystem

• *
« ตอบกลับ #73 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 10:54:11 PM »
ม้าทรงเครื่อง อย่างงาม มากันเป็นขบวน สวยๆครับ  ;)

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #74 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 10:57:33 PM »
เป็นพรมใช่มั้ยพี่ เอาอัศวินมาวางแล้วดูดีมากเลยอะ... :D

• *
Re: Pumpkin Knight P.4
« ตอบกลับ #75 เมื่อ: 26 มกราคม 2015 / 11:06:57 PM »
อัศวินพี่ทศเท่ห์มากๆเลย  :P (ถ่ายรูปอย่างสวยเลยครับ)

ปล. ผมพึ่งไปเล่น เกมส์พี่ทศมา คล้ายๆการ์ตูนเลยครับสนุกมากๆ  :-[ :-[ :-[
ขอบคุณครับ
เรื่องเกมได้ไอเดียมาจากหนังสือการ์ตูนนี่ล่ะครับ

กิเลส มาอีกแล้วววววว
พลังไปๆมาๆ ขอให้พลังจงแน่วแน่นะ!!!  ::)

มันก็แค่อัศวิน เรามันอัศวินเจไดนะ  :-\
ย้ายมา castle ด่วนครับชิ้ว  :P :P :P

รูปสวยอีกแล้ว  :D 
ปล. รูปสุดท้ายเท่มากเลยค่ะ เป็นอัศวินหมาขาว  :P
ขอบคุณครับคุณปลา อัศวินขี่หมาว๊ากครับ  :P

:-* :-* :-*
สนใจมา Castle ไหมครับ  :P

ฉากกองทัพอัศวินขี่ม้าบนสนามหญ้าเขียวขจี ดูสง่างามมากครับ.. ได้ฟินเหมือนหนังเลย..  ;)

ขอถามนิดว่า..ทุ่งหญ้านั่น.. ใช้พรม หรือ ผ้าเช็ดตัวน่ะครับ??
ใช้พรมครับ

กว่าจะจับยืนได้ครบทุกตัว ยากไหมครับ  :P
ไม่ยากนะครับจับกดลึกๆหน่อยก็อยู่ครับ

ม้าทรงเครื่อง อย่างงาม มากันเป็นขบวน สวยๆครับ  ;)
ขอบคุณครับ

เป็นพรมใช่มั้ยพี่ เอาอัศวินมาวางแล้วดูดีมากเลยอะ... :D
ใช่ครับจับวางบนพรม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มกราคม 2015 / 11:10:59 PM โดย pumpkin »

ออฟไลน์ HiluxVigo™

« ตอบกลับ #76 เมื่อ: 29 มกราคม 2015 / 09:07:21 PM »
พรมเหมาะเหม็งจริงๆครับ
ต้องไปหาซื้อมาลองมั่งละ  :)

ออฟไลน์ AWESOME

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #77 เมื่อ: 31 มกราคม 2015 / 12:04:39 PM »
แก๊งอัศวินบนทุ่งหญ้าเท่มากเลยครับ ( พรมอันนี้เหมาะเลย )
มีอัศวินทองในตำนานด้วย   ว่าแต่หัวหน้าแก๊งคืออัศวินส้มใช่ไหมครับ  :)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
« ตอบกลับ #78 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2015 / 04:56:48 AM »
เทคนิคสมกับเป็นคณะส้ม เห็นแล้วนึกไปถึงผ้าเช็ดตัวในตำนานของหมอเอ่ย  :P

ทุ่งหญ้าหน้าแล้งไปนิด ถ้าหน้าฝนหญ้าอาจจะเขียวสวยสดใส

แต่ว่าก็ดูเหมาะดีกับอารมณ์อัศวินจะออกรบ จะมาสดใสอะไรกันเนาะ ดูแล้วนึกไปถึงฉาก 300 จะออกรบ แม้อันนั้นหญ้าจะออกแนวหญ้าแห้งไปเลย

• *
« ตอบกลับ #79 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2015 / 07:38:07 PM »
พรมเหมาะเหม็งจริงๆครับ
ต้องไปหาซื้อมาลองมั่งละ  :)
ลองเลยครับกอล์ฟ  ;D

แก๊งอัศวินบนทุ่งหญ้าเท่มากเลยครับ ( พรมอันนี้เหมาะเลย )
มีอัศวินทองในตำนานด้วย   ว่าแต่หัวหน้าแก๊งคืออัศวินส้มใช่ไหมครับ  :)
หัวหน้าแก็งค์อัศวินขาวครับ อัศวินส้มแค่ผู้ติดตาม

เทคนิคสมกับเป็นคณะส้ม เห็นแล้วนึกไปถึงผ้าเช็ดตัวในตำนานของหมอเอ่ย  :P

ทุ่งหญ้าหน้าแล้งไปนิด ถ้าหน้าฝนหญ้าอาจจะเขียวสวยสดใส

แต่ว่าก็ดูเหมาะดีกับอารมณ์อัศวินจะออกรบ จะมาสดใสอะไรกันเนาะ ดูแล้วนึกไปถึงฉาก 300 จะออกรบ แม้อันนั้นหญ้าจะออกแนวหญ้าแห้งไปเลย

อย่างพี่อั๋นจะออกรบต้องให้ทหารปูพื้นด้วยทองก่อนออกศึกใช่ไหมครับ  :P :P :P