ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามค่ะ. จะหาซื้อ disney castle 71040 ได้ที่ไหนในสิงคโปร์คะ  (อ่าน 1564 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mom-j

• Newbie
  • *
ขอพิกัดร้าน และราคาด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ออฟไลน์ megamod

• Verified Member
  • Newbie
  • *
bricksworld.com
ร้าน bricksworld เลยครับ มีหลายสาขา
ทั้ง suntec orchard sentosa
สมัครmember ได้ลด10% ด้วย

ออฟไลน์ Mom-j

• Newbie
  • *
ขอบคุณค่ะ. คุณmegamod

แล้วขอ tax refund คืนได้ด้วยมั้ยคะ

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
Tax refund ขอได้ครับ  แต่ว่าแต่ละบิลต้องถึงขั้นต่ำ  ถ้าซื้อแต่ละร้าน รอรวมของแล้วจ่ายทีเดียวไปเลยครับ  ต้องถามเขาว่าขั้นต่ำเท่าไหร่

ถ้าซื้อเยอะ ก็แยกบิลเพื่อสมัคร member บิลแรกก่อน จะได้ลดในบิลสอง  เอาของเซลล์ไว้บิลแรก เพราะมันลดเพิ่มไม่ได้ครับ

ออฟไลน์ megamod

• Verified Member
  • Newbie
  • *
ขั้นต่ำ $100 ขอ tax refund ได้ครับ

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
แนะนำหากจะทำบัตร ต้องซื้อสินค้าให้ครบ 300$S ( ในของราคานี้ จะไม่สามารถลดได้ จะใช้ลดราคาได้ในบิลต่อไปน่ะ ) แนะนำให้ไปสอยพวกลดราคาอยู่แล้วให้ครบ 300$S แล้วค่อยเอาบัตรมาซื้อของราคาเต็มอีกทีจะคุ้มหว่าน่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิถุนายน 2017 / 11:47:15 AM โดย SaNukNa »