ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องจัดงาน thailand toy expo  (อ่าน 3885 ครั้ง)

ออฟไลน์ HobbyMAX

• Newbie
  • *
เรื่องจัดงาน thailand toy expo
« เมื่อ: 29 เมษายน 2017 / 10:09:11 PM »
พอดีไม่รู้ว่ากลุ่มเราไปจัดเเสดงโชว์ที่งาน thailand toy expo ไหม พอดีเป็นสมาชิกใหม่ เพื่อจะไปช่วยจัดโต๊ะจัดอะไรนนะครับ ยังไม่เห็นมีการนัดกันหรืออะไร ทั้งในเฟซละในกลุ่มครับ เลยมาสอบถาม

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
  • CastleMania
Re: เรื่องจัดงาน thailand toy expo
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2017 / 08:58:22 AM »
 ไปร่วมครับ โดยบูธ TBC จะอยู่ที่ Square B  บูธ103
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 เมษายน 2017 / 09:03:49 AM โดย sKKK »
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ Zarbee

• Full Member
  • ชอบเลโก้มากๆ
Re: เรื่องจัดงาน thailand toy expo
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 เมษายน 2017 / 08:02:33 PM »
อ้าว.. คราวนี้บูทอยู่นอกห้างงั้นรึครับ??

แบบนี้มันดูแลลำบากป่ะครับ? ต้องเก็บของทุกวันเลยไหม? วันต่อไปก็ไปเซ็ทอัฟใหม่??

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 เมษายน 2017 / 09:53:37 PM »
เเล้วจะมีนัดหมายสมาชิกยังไงกันอะครับ พอดีอยากไปช่วย ทางเฟซกลุ่มก็ไม่มีใครมาเเจ้งเลย

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2017 / 08:09:43 AM »
อ้าว.. คราวนี้บูทอยู่นอกห้างงั้นรึครับ??

แบบนี้มันดูแลลำบากป่ะครับ? ต้องเก็บของทุกวันเลยไหม? วันต่อไปก็ไปเซ็ทอัฟใหม่??

น่าจะเป็นส่วนทางเดินในห้างอยู่นะครับ
คราวนี้ใช้แผ่นอคลีลิกกั้นรอบโต๊ะเหมือนคราวก่อนครับ

เเล้วจะมีนัดหมายสมาชิกยังไงกันอะครับ พอดีอยากไปช่วย ทางเฟซกลุ่มก็ไม่มีใครมาเเจ้งเลย

รอผู้ประสานงาน มาแจ้งเวลานัดหมายอีกทีนะครับ
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2017 / 01:17:28 PM »

น่าจะเป็นส่วนทางเดินในห้างอยู่นะครับ
คราวนี้ใช้แผ่นอคลีลิกกั้นรอบโต๊ะเหมือนคราวก่อนครับ

รอผู้ประสานงาน มาแจ้งเวลานัดหมายอีกทีนะครับ

พอดีมาสอบถามก่อนนะครับ พอดีงานผมมันต้องลาล่วงหน้ามันจะขาดคนไม่ได้นะครับ ถ้าเเจ้งก่อนสักนิดจะได้วางเเผนได้ครับ พอดีก็ไม่เห็นมีเเจ้งอะไรในกลุ่มเฟซบุ๊คด้วย เเต่เเจ้งในนั้นก็สะดวกดีนะครับ คนเห็นง่ายดี จะได้ไปกันหลายๆคน

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2017 / 09:26:19 PM »
ต้องขอบคุณสำหรับน้ำใจของคุณ HobbyMAX ด้วยครับ ที่แสดงตัวอยากจะช่วยงาน Event TTE 2017 ครั้งนี้  ทางผมได้ถามทางกลุ่มที่จัดงานอีเว้นต์แล้วครับ ได้รับความเห็นเบื้องต้นกลับมาว่า อยากจะมีการคุยมีตติ้งกันก่อนสำหรับสมาชิกใหม่ ในเรื่องกฎเกณฑ์ กติกา สิทธิประโยชน์ที่จะได้ ดังนั้นครั้งนี้เลย.....ต้องขอผ่านสำหรับสมาชิกใหม่ก่อนครับ   :)

สำหรับงาน TTE เริ่มเซ็ทงานกันคืนวันที่ 3 ครับ ยังไงผู้ประสานงานควรจะมาตอบกระทู้ด้วยนะครับ เพราะผมคนอยู่ไกลไม่แน่ใจว่ากลุ่มทำงาน Event มีข้อตกลงกันเพิ่มเติมหรือไม่ยังไงบ้าง

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2017 / 10:13:09 PM »
ต้องขอบคุณสำหรับน้ำใจของคุณ HobbyMAX ด้วยครับ ที่แสดงตัวอยากจะช่วยงาน Event TTE 2017 ครั้งนี้  ทางผมได้ถามทางกลุ่มที่จัดงานอีเว้นต์แล้วครับ ได้รับความเห็นเบื้องต้นกลับมาว่า อยากจะมีการคุยมีตติ้งกันก่อนสำหรับสมาชิกใหม่ ในเรื่องกฎเกณฑ์ กติกา สิทธิประโยชน์ที่จะได้ ดังนั้นครั้งนี้เลย.....ต้องขอผ่านสำหรับสมาชิกใหม่ก่อนครับ   :)

สำหรับงาน TTE เริ่มเซ็ทงานกันคืนวันที่ 3 ครับ ยังไงผู้ประสานงานควรจะมาตอบกระทู้ด้วยนะครับ เพราะผมคนอยู่ไกลไม่แน่ใจว่ากลุ่มทำงาน Event มีข้อตกลงกันเพิ่มเติมหรือไม่ยังไงบ้าง

เสียดายเลย พอดีมันทางผ่านทำงานผมด้วยละครับ คือเพื่อต้องการคนช่วยไปนั่งช่วยต่อหรือจัดโต๊ะ ผมเองก็จะได้จัดตารางถูก จริงๆ นัดคุยกันเย็นๆ ก็ได้นะครับ อะไรยังไง ไว้ครั้งหน้าได้ครับ

ออฟไลน์ Zarbee

• Full Member
  • ชอบเลโก้มากๆ
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017 / 03:27:52 PM »
จริงๆมีโอกาสผ่านไปพูดคุยทักทายทำความรู้จักกันก็ได้ครับ  :)

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2017 / 09:43:41 PM »
จริงๆมีโอกาสผ่านไปพูดคุยทักทายทำความรู้จักกันก็ได้ครับ  :)

ผมก็กะเเวะไปช่วยงานอะไรละครับ เเต่คงเเวะไปวันงานเลยจริงๆ ละกัน