ผู้เขียน หัวข้อ: ขอช่วยตอบแบบสอบถามเรื่อง Packaging ของ LEGO ด้วยครับ  (อ่าน 2200 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
ผมได้เมล์มาจากทาง LEGO ขอให้ช่วยเผยแพร่ แบบสอบถาม Packaging Survey นี้ในกลุ่ม Thai Brick Club เพื่อที่ทาง LEGO จะนำข้อมูลที่ได้จากการสำรวจ ไปออกแบบ Packaging Survey ให้ดีขึ้นต่อ ๆ ไป

แบบสอบถามนี้สามารถทำได้ถึงวันที่ 6 มีนาคม 2560 ครับ ช่วย ๆ กันทำครับ ขอบคุณครับ   :D

ตามลิ๊งค์นี้เลยครับ
http://lego.fluidsurveys.com/surveys/yma/afol-packaging-survey/

Dear LEGO user,

We are a team of packaging designers belonging to the LEGO product development department. Our key mission is to design packaging that supports a strong LEGO product experience. We are conducting this survey among RLUGs/RLFMs since we know that you have a great deal of experience with our products and packaging! To achieve our mission it is important for us to get an understanding of how you perceive the LEGO packaging experience. Please help us by participating in a survey: http://lego.fluidsurveys.com/surveys/yma/afol-packaging-survey/

Please complete the survey before March 6, 2017.

Thank you in advance for your feedback – it is highly appreciated!

Kind regards,
The LEGO Packaging Experience Design Team

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
    • Taramizu
Re: ขอช่วยตอบแบบสอบถามเรื่อง Packaging ของ LEGO ด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2017 / 08:58:55 PM »
ทำเสร็จละครับ

ออฟไลน์ akumaTG

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: ขอช่วยตอบแบบสอบถามเรื่อง Packaging ของ LEGO ด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2017 / 09:24:02 PM »
เรียบร้อยครับ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 01:03:51 AM »
 :-* :-* :-* เรียบร้อยครับผม  ;D

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 01:18:22 AM »
it's done.

ออฟไลน์ SIXXIXSIX

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 08:20:45 AM »
ทำส่งเรียบร้อยแล้วครับ

ออฟไลน์ SaNukNa

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ศิษย์น้องแห่งสำนักขำๆ จำกัด
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 11:35:17 AM »
ทำส่งแล้วจ้าบอก ี่เลโก้ไป ว่าขอกล่องเล็กๆ ลงหน่อยนะ ( บ้านจะไม่มีที่เก็บแล้ว กล่องพี่ใหญ่เกิ๊น.... )

ออฟไลน์ kan and lego

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 12:34:53 PM »

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 04:06:09 PM »
ทำแล้วครับ :D
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
    • Taramizu
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 21 กุมภาพันธ์ 2017 / 04:39:08 PM »
ทำส่งแล้วจ้าบอก ี่เลโก้ไป ว่าขอกล่องเล็กๆ ลงหน่อยนะ ( บ้านจะไม่มีที่เก็บแล้ว กล่องพี่ใหญ่เกิ๊น.... )

555 ผมก็เม้นไปเรื่องนี้แหละ ใจจริงอยากจะบอกว่าอยากให้ทำกล่องแบบเก่าที่มีพลาสติกเป็นกรอบ หรือกล่องแบบมีหน้าปก

แต่อีกใจก็ถ้าพี่จะออกเซ็ตเยอะขนาดนี้ ทำกล่องแบบนั้นหมด มันก็เปลืองทรัพยากรโลกไปหน่อย อิอิ เลยไม่เม้น

ออฟไลน์ danoob

• *
    • www.muangthongpet.com
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2017 / 01:48:52 PM »

ออฟไลน์ mrkornk

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 23 กุมภาพันธ์ 2017 / 10:54:48 PM »
ทำมั่งแล้วครับ   :)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 05 มีนาคม 2017 / 10:29:05 PM »
ขอบคุณครับ ที่ช่วยทำแบบสอบถาม ใครที่ยังไม่ได้ทำ ยังพอมีเวลาจนถึงพรุ่งนี้เช้ามั้งครับ  รีบทำก่อนเที่ยงคืนนี้น่าจะยังพอทัน อิอิ   :D