ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำการใช้ฟอรั่มแบบใหม่ สอบถามการใช้งานได้นะครับ  (อ่าน 17116 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
จะเป็นไปได้ไมครับถ้า tbc จะมีห้องประมูลของ แบบที่ล้อคการแก้ไขข้อความ
ไม่น่าจะทำได้ครับ กับการล็อคเฉพาะจุดแบบนั้น
แต่ไม่เป็นปัญหาครับ ถ้าความเห็นหรือกระทู้ไหนมีการแก้ไข มันก็ขึ้นข้างใต้กระทู้นั้นว่าแก้ไขเมื่อ... ก็ถือว่าเป็นโฆษะครับ   :)
เป็นยังไงเหรอครับ... ::)

ง่ะ พิมพ์ผิดครับ รีบไปหน่อย โมฆะ ครับ

ขอบคุณคุณ Pol ครับ ผมจะลงโทษตัวเองด้วยการแบนคุณ Pol เป็นเวลา 7 วันนะครับ ขอบคุณครับ  8)

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • Full Member
  • *
ยังไงพี่เสือก็ร้ายที่สุดอยู่ดี
น้องฟรังน่ารักมากครับ