ผู้เขียน หัวข้อ: เลโก้มินิิิฟิกแบทแมนเดอะมูฟวี่ เริ่มขายหรือยังครับ  (อ่าน 1664 ครั้ง)

ออฟไลน์ classic do

• Verified Member
  • Newbie
  • *
อยากทราบว่า เลโก้มินิิิฟิกแบทแมนเดอะมูฟวี่ เริ่มวางจำหน่ายตามห้างหรือยังครับ?

แล้วก็เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ๆ อยากได้ตัวไหนกันบ้างอ่า

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
 ของเข้าประมาณวันที่ 18 ครับ
ซองละ 235 บาท
May the money be with you

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
ซีรี่ยส์นี้มี 20 ตัว x235  = 4,700 บาท 

เมิ่อก่อน 16 ตัว ซองละร้อยต้นๆ ประมาณสองพันหน่อยๆ  ???

จริงๆ ก็น่าสนใจหลายตัวนะ แต่ผมอาจจะขี้เกียจ ข้ามไปทั้งซีรี่ยส์เลยก็ได้  :P

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับ ราคาโหดมาก 235 บาทเลย 

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับ ราคาโหดมาก 235 บาทเลย

ตามค่าลิขสิทธิ์อ่ะครับ โหดจริงๆ
May the money be with you

ออฟไลน์ APOSTROPHY

• Newbie
  • *
20ตัว 2800-3000 ราคาตามเพจครับ

• Newbie
  • *
ตอนแรกว่าจะซื้อหลายตัว แต่ถ้าราคาแบบนี้ต้องลดลงมาแล้ว เพจไหนขายลองแนะนำมาได้นะคับ