ผู้เขียน หัวข้อ: Starwars & Movies Figures ของสะสมนอกใจ LEGO  (อ่าน 2353 ครั้ง)

ออฟไลน์ January28

• Verified Member
  • Full Member
  • *
  • Bottoms up!
Starwars & Movies Figures ของสะสมนอกใจ LEGO
« เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 07:52:32 PM »
นอกจาก LEGO สิ่งที่ชอบมากคือการดูหนังครับ พอเห็น Figures จากหนังที่ชอบก็อดใจไม่ได้ที่จะหาเก็บไว้เล่นหรือตั้งโชว์
ที่มีอยู่ก็ไม่กี่ตัวครับ เนื่องจากส่วนใหญ่จะหนักไปทาง LEGO งบที่จะมาทางนี้ต้องรอเหลือเก็บอย่างเดียว  :-[

Star Wars Black Series 6-Inch Action Figures ยี่ห้อ Hasbro ทั้งหมด

Figures จากหนัง เอเลี่ยน คนเหล็ก และ พรีเดเตอร์ ยี่ห้อ NECA

ขอบคุณที่รับชม และขอบคุณ Thaibrickclub สำหรับพื้นที่ครับ

ออฟไลน์ WolFAero

• Newbie
  • *
Re: Starwars & Movies Figures ของสะสมนอกใจ LEGO
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 09:04:10 PM »
ต้องจัดHot toysด้วยนะครับ :P :P

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
Re: Starwars & Movies Figures ของสะสมนอกใจ LEGO
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 09:10:53 PM »
สะ สา สวย มาก มาก !!! ครับคุณแจน  :-*