ผู้เขียน หัวข้อ: GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนพฤษภาคม  (อ่าน 7734 ครั้ง)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนพฤษภาคม
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016 / 10:49:48 AM »
คือขนมปังทุเรียนรสใหม่จาก ฟาร์มเฮ้าส์.. ก็กินได้นะ...  :-X

ถูกหวยสะงั้น  รางวัลเล็กสุดก็ยังดี :P

พาเที่ยวงาน Thailand Toy EXPO 2016 ที่ Central World ครับ  8)

ถ่ายคู่กับ แบร์บริคหนุมาน ที่ต้องต่อแถวกันตั้งแต่เที่ยงคืนเพื่อมีสิทธิ์ซื้อ 100 คนแรก  ::) อันนี้ยืมเขามาขอถ่าย อิอิ

เจอเพื่อนๆเพลโม มีคนยืมไปถ่าย  ;D ภาพโดย  Nuch Natcha

เป็นนายกวักขายของ

แฟนด้าเอ Calla22 มา กทม ทั้งที งานจิ้มจุ่มก็มา  ;D ;D

เกือบทำไอตัวเล็กหายรอบที่ 3 ที่ The Street Ratchada โชคดีที่ร้านอาหารเขาเก็บไว้ให้  :'( :'(

ถ่ายสกู๊ตเตอร์คันใหม่ยี่ห้อ ซารูบัน บริคห่วยทิ้งเอาแต่รถ  :-[

ออฟไลน์ Zarbee

• Full Member
  • ชอบเลโก้มากๆ
Re: GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนพฤษภาคม
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016 / 01:50:46 PM »
โห..ลงทุนมากครับ.. เอาตัวฟิกจุ่มลงไปในชามราเมง เพื่อถ่ายรูปเลย..  :o

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • *
    • TwinsBrick
Re: GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนพฤษภาคม
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016 / 02:58:49 PM »
ไม่เอาของในตู้มาโชว์มั้งอะ  อยากเห็นน  :D  :D

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016 / 06:49:19 PM »
ขนมปังทุเรียนอร่อยไหมแบงค์  พี่ชอบทุเรียนนะ แต่พวกขนมกลิ่นทุเรียนนี่ไม่ค่อยกล้ากินค่ะ 55555555 :P

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016 / 07:02:52 PM »
ไม่เอากิโอะน้อยไปนอนเล่นในครีมทุเรียนหน่อยเหรอ อิอิ

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2016 / 07:25:44 PM »
กิโอะดูดีทุกรูปเลยครับ น่ารักน่าลัก อิอิ :-\

อย่าลืมเขียนชื่อเบอร์โทรใส่ไว้ในกระเป๋าของน้องกิโอะด้วยนะครับ อิอิ :-*