ผู้เขียน หัวข้อ: GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนพฤษภาคม  (อ่าน 7735 ครั้ง)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
ว่างๆ บอร์ดเงียบๆ เลยตั้งกระทู้มาดูเจ้าตัวเล็กไปไหนมาบ้างในรอบเดือน เพื่อความบันเทิง  :-[

โดนไล่ล่าจากฝ่ายแคป เพราะพึ่งดู CIVIL WAR มาเลย มีไฟต่อชุดนี้ มิงั้นนอนกล่องมานาน

นั่งแต่งคอสเพลย์ไปดู CIVIL WAR หมวกจีนมาใส่นี้ใช่มากๆ

พาไปงาน Thailand Comic Con ที่พารากอน โดนใจกับหมีหนุมานด้านหลัง อิอิ

อาบน้ำนมชาไทย สักหน่อยเพราะร้อน ที่เจฟเฟอร์สเต็ก (ต่อไปจะไม่สั่งแล้ว)

ร้านเนื้อย่างแต่มาจุมยำ ที่กิว-คาขุ  :-[

เงินเดือนออกใหม่ๆ เลยไปกินอาหารปุ่นๆ แต่ แอบกินผักชี งานนี้ ส่งตาโจเพลโมกลับบ้าน  :P

รายการกินเยอะแฮะ ฮ่าๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 พฤษภาคม 2016 / 10:49:59 AM โดย BangGamo »

ออฟไลน์ Stormalex

• Newbie
  • *
    • legogallery
Re: GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนเมษายน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 29 เมษายน 2016 / 08:06:42 PM »
สมน้ำหน้าตอนสั่งน้ำนมชาไทย   :D

ออฟไลน์ Kingkungzz

• Newbie
  • *
Re: GIO's Instargram : เรื่อยเปื่อยประจำเดือนเมษายน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 เมษายน 2016 / 08:18:27 PM »
เพราะรูปแรกนี่ละ ทำให้ผมต้องซื้อหน้ากากมาใส่บ้างเยย55555 :D :)

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 เมษายน 2016 / 10:28:06 PM »
รูปหลังๆ กลายเป็นอาหาร อิอิ ^^

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 เมษายน 2016 / 01:01:16 AM »
ผมเห็นของกินนี่หิวเลยครับ!!!!! :-[

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 เมษายน 2016 / 05:58:29 AM »
ร้านไหนเนี่ยนมชาไทยมันสีขาวเหรอ   นึกว่าสีออกส้มๆแต่ดูน่ากินนะ  ;)

แต่มีเม้นว่า(ต่อไปจะไม่สั่งแล้ว)   แสดงว่าไม่อร่อย 5555555555555 :P

ออฟไลน์ HiluxVigo™

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 เมษายน 2016 / 08:43:01 AM »
น่ารักดีครับ ไปไหนๆก็พกเจ้ากิโอะไปตลอดเลย

ป.ล.รูปอาหารนี่ก็เห็นแล้วหิว  :-[

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 เมษายน 2016 / 09:00:04 AM »
โหยยยย พี่แบงค์กินดีอยู่ดีตลอดเลย น่าอิจฉายิ่งนัก  :o

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 30 เมษายน 2016 / 11:19:14 AM »
ร้านไหนเนี่ยนมชาไทยมันสีขาวเหรอ   นึกว่าสีออกส้มๆแต่ดูน่ากินนะ  ;)

แต่มีเม้นว่า(ต่อไปจะไม่สั่งแล้ว)   แสดงว่าไม่อร่อย 5555555555555 :P
อิอิ เขาเอานมเทก่อนแล้วพวก กาแฟชา อะไรอยู่ด้านบนอ่ะพี่ ต้องเอามาคนๆๆก่อน ที่ไม่สั่งแล้วเพราะให้น้ำแข็งเยอะมากจนเต็มแก้วเลย ดูด 4 - 5ทีก็หมดแล้วกับราคา 67 บาท!!!  ::) เห่ออออ

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2016 / 01:51:49 AM »
กิโอะอิ่มไหมครับนั้น ;D

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2016 / 02:06:56 PM »
กิโอะอิ่มไหมครับนั้น ;D
มันไม่กินอ่ะ มันยิ้มอย่างเดียว อิอิอิอิอิ

โหยยยย พี่แบงค์กินดีอยู่ดีตลอดเลย น่าอิจฉายิ่งนัก  :o
สู้ชิ้วอี้ไม่ได้หรอก เหม่ๆๆๆ  :P

น่ารักดีครับ ไปไหนๆก็พกเจ้ากิโอะไปตลอดเลย

ป.ล.รูปอาหารนี่ก็เห็นแล้วหิว  :-[

ไม่พาเจ้าเสื้อลายรถกะบะไปเที่ยวมั่งง

ผมเห็นของกินนี่หิวเลยครับ!!!!! :-[

เดี๋ยว เอ็งกินเยอะกว่าพี่อีกละเหม่ๆๆๆ 

รูปหลังๆ กลายเป็นอาหาร อิอิ ^^

ที่จริงรูปหลังๆ เป็นวันแรกๆของต้นเดือนอ่ะพี่ อิอิ หลังๆไม่มีตังกินหละ ฮี่ๆ

เพราะรูปแรกนี่ละ ทำให้ผมต้องซื้อหน้ากากมาใส่บ้างเยย55555 :D :)

ของมันดี ก็ต้องบอกต่อ  8)

สมน้ำหน้าตอนสั่งน้ำนมชาไทย   :D

อิจฉากิโอะ ตลอดดดดดดดด  8)

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2016 / 03:39:58 PM »
วันๆของเจ้าลูกเสือกิโอะ  :D
น่ารักมากครับ

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2016 / 12:04:40 AM »
หุหุ ทำซีรี่ยส์กิโอะพาชิมเลย

ออฟไลน์ HiluxVigo™

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2016 / 07:17:06 AM »

ไม่พาเจ้าเสื้อลายรถกะบะไปเที่ยวมั่งง

ฟิกเจ้าวีโก้ มีอยู่ตัวเดียวครับ พกไปไหนๆกลัวหาย  :'(

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2016 / 06:40:48 PM »
วันๆของเจ้าลูกเสือกิโอะ  :D
น่ารักมากครับ

อิอิ ไม่พา ของตนเองไปเที่ยวมั่งง หรือนอนกล่องยาววว

หุหุ ทำซีรี่ยส์กิโอะพาชิมเลย

กำลังไดเอทเลยพี่ T_T

ฟิกเจ้าวีโก้ มีอยู่ตัวเดียวครับ พกไปไหนๆกลัวหาย  :'(

อย่าไปกลัวเซ่ พี่เอาไปตลอด2 - 3 ปีหละ แค่เกือบหาย 2 ครั้งเอง  8) 8)

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2016 / 07:57:07 AM »
หมวกกัปตันลงตัวเลยนะ รุ่นไหนพอระบุได้มั้ย

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2016 / 12:03:26 AM »
หมวกกัปตันลงตัวเลยนะ รุ่นไหนพอระบุได้มั้ย

เลโก้จีนของ SY

ภาพในเน็ต

เมื่อมาส่วมกับของแท้ครับ มันฟิลมากกก ใช้พิมพ์เดียวกับหมวกของอัลตรอนเลยพี่

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2016 / 02:02:43 PM »
หมวกแบบนี้ทำมารักตายเลย ;D
เห็นเจ้านี้ Custom แล้วน่าเอามาในทีมออกแบบฟิกฮีโร่เนาะพี่  :-*
<a href="https://www.youtube.com/v/h_XfNAQg75E" target="_blank" rel="noopener noreferrer" class="bbc_link bbc_flash_disabled new_win">https://www.youtube.com/v/h_XfNAQg75E</a>

ออฟไลน์ 13oorn

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2016 / 02:40:26 PM »
 :o :o :o อยากได้ สวยงามจริงๆๆๆ

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2016 / 04:35:22 AM »
คนออกแบบของเลโก้นี้ น่าจะเปลี่ยนคนใหม่ได้แล้วนะ ทำออกมาได้ห่วย ฟอคอลงี้ - -  ::)