โพลล์

ร่วมกันโหวด TBC MOC Challenge : Songkran Scene โหวตได้ 3 ผลงานต่อท่านครับ

ผลงานชิ้นที่ 1 :  ลอยกระทงวันสงกรานต์  โดย colour12
5 (5%)
ผลงานชิ้นที่ 2 : การจู่โจมจากเบื้องบน โดย joey3d
3 (3%)
ผลงานชิ้นที่ 3 : สงกรานต์ แบบขำๆ โดย SaNukNa
5 (5%)
ผลงานชิ้นที่ 4 : สาด..ซิ่ง มาปิ๊งเธอ โดย simpsonmania
14 (14%)
ผลงานชิ้นที่ 5 :สงกรานต์กุ๊กๆกู๋ โดย Calla22
1 (1%)
ผลงานชิ้นที่ 6  : สงกรานต์สงคราม โดย pumpkin
5 (5%)
ผลงานชิ้นที่ 7 : วันหยุดเเต่ผมต้องไปทำงานนะครับ โดย zero
2 (2%)
ผลงานชิ้นที่ 8 : สงกรานต์4มุม ชุมนุนชุ่มชื่น!!! โดย VpV
3 (3%)
ผลงานชิ้นที่ 9 : ตั้งด่าน โดย kayan
5 (5%)
ผลงานชิ้นที่ 10 : สวัสดีปีใหม่ไทยนะคะคุณย่า โดย Pol
11 (11%)
ผลงานชิ้นที่ 11 : อารมณ์ในวันสงกรานต์ โดย  Tiggr
12 (12%)
ผลงานชิ้นที่ 12  : นางสงกรานต์ 2559 โดย Charlie Que
8 (8%)
ผลงานชิ้นที่ 13 : โอ้ โน บิส โดย jeaba
11 (11%)
ผลงานชิ้นที่ 14 : ปีนี้น้ำแล้ง คิดถึงสงกรานต์ โดย JoJoe
9 (9%)
ผลงานชิ้นที่ 15 : อเมซิ่งไทยแลนด์สงกรานต์ทะเลใต้!! โดย Modsystem
4 (4%)
ผลงานชิ้นที่ 16 : ครอบครัวสุขสันต์ทั่วกันทุกแห่งหน  โดย vyJo
2 (2%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 36

ปิดการโหวต: 16 เมษายน 2016 / 12:25:34 AM

ผู้เขียน หัวข้อ: TBC MOC Challenge : Songkran Scene ผลการโหวตและเลือกรางวัลครับ  (อ่าน 43373 ครั้ง)

ออฟไลน์ pumpkin

• Verified Member
  • Full Member
  • *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
Re: TBC MOC Challenge ครั้งที่ 2/2559 หัวข้อ "Songkran Scene"
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: 12 เมษายน 2016 / 04:28:58 AM »
ของคุณปลา ขอฉลามให้ผมละกันนะครับ  :P :P :P
ของคุณ simpsonmania ชอบไอเดียฉากท้องฟ้านะครับ
ของพี่นุ ใส่ชุดมาสคอตเล่นกันไม่ร้อนตับแล่บกันเหรอครับ อิอิ
ของโจอี้ moc สวยดีอะชอบครับ
ของเอ จะสาดน้ำหรือกำจัดผีอะ  :P :P :P
ของโก้ ชอบไอเดียน้ำสาดอะสวยดี
ของวี ยัดฟิก 8 ตัวในเพลท 8x8 นับถือๆ
ของคิวแปลกใหม่ดี งานไม่ซ้ำแนวกับคนอื่นอะ
ของพี่ทิคฮามากครับ ปู่อั๋นอยากรดน้ำสาวๆ
ของพลดูเรียบๆ แต่อบอุ่นดีนะ
ของพี่ขยันมาแบบเป็นแก็งค์สมัยเด็กๆเลย หมือนก่อนก็เคยเล่นแนวๆนี้
ของพี่เจี๊ยบน้ำระบบรีไซเคิลใช่ปะครับ เหมือนน้ำที่ตกลงไปเอามาใช้ใหม่ได้อีก
ของคุณโจภาพแรกนี่แอบคิดว่า 18+ นะ
ของพี่อั๋นนี่ทุ่มทุนเกิน เอาไปแช่ในน้ำเลย ปล. อยากได้ มร.แซ็กแมนจัง อิอิ
ของคุณมดนี่ อิงมาจากเครื่องเล่นที่ใช้แรงดันน้ำทำให้ลอยตัวใช่ปะครับ

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Re: TBC MOC Challenge ครั้งที่ 2/2559 หัวข้อ "Songkran Scene"
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: 12 เมษายน 2016 / 06:43:39 AM »
 :) สนับสนุนรางวัลนิดนึง มีการเปลี่ยนแปลงเล็กน้อย ฉลามใหม่ในซองนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2016 / 01:58:26 PM โดย jeaba »

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
ร่วมกันโหวด TBC MOC Challenge : Songkran Scene โหวตได้ 3 ผลงานต่อท่านครับ โดยโหวต 3 วันทำการ เนื่องจากคนน่าจะน้อยอาจจะเที่ยวสงกรานต์กัน เลยผ่อนจาก 2 วันเป็น 3 วัน โดยผลโหวตจะยังไม่แสดงให้เห็นจนกว่าจะหมดเวลาการโหวตเพื่อความตื่นเต้น ฮ่าๆ (แต่ Mod จะเห็นนะครับ)  :P

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
โหวตแล้วนะครับผม  :P

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
ผมไม่ได้ร่วมงานนี้ แต่ก็โหวตแล้วเช่นกันครับ  ;)

ออฟไลน์ pumpkin

• *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
โหวตแล้วนะครับ

ออฟไลน์ kan and lego

โหวดแล้วจ้า

ออฟไลน์ tuktik

• *
โหวตแล้ว....

ออฟไลน์ str

• Newbie
  • *
โหวตแล้วครับ

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
ยังไมไ่ด้โวท มาแจ้งรางวัลที่สนับสนุน  เป็น มินิฟิกแพ็คคู่ หนุ่มมิโน กะ สาวฟลามิงโก้ ของใหม่แกะซองแล้ว

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
โหวตแล้วค่ะ ;D

ออฟไลน์ ChatchaiAt2505

• *
  • เด็กได้รับการแต่งแต้มจากผู้ใหญ่
โหวตแล้วครับ  :)

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
โหวดละครับ..  ;)

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
โหวตแล้วครับ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
สนับสนุนของรางวัลเป็นฟิกVitruviusในกรอบ1ชิ้นครับ  :D

ออฟไลน์ vyJo

• Taramizu
ปิดโวทคืนนี้แล้ว ใครยังไม่โวท อย่าลืมเน่อ

แอบบอกว่า คะแนนสูสีบี้กันมาเลยทีเดียว หุหุ เชียร์ใครแล้วไม่โวท อาจพลาดได้  8)

ออฟไลน์ ĸayan

• ショッカー
โหวตแล้วครับ ก่อนหมดเวลา อิอิ :D

ออฟไลน์ simpsonmania

• Newbie
  • *
 :) ขอขอบคุณทุกคะแนนโหวตนะคร๊าาา ยังงงอยู่นิดๆ  :o ขอรับวัวน้อยสีนวลไปดูแลต่อนะคะ ขอบคุณค่ะ  :D

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
ประกาศผลแล้ว  ยินดีกับผู้ชนะด้วยค่ะ  ;D
สนุกมากๆเลย  ปลาได้ตั้ง 5 คะแนน  ;D ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
ผมเลือกรางวัลได้เลยป่ะฮะ? 55555  :-[  :-[ :-[