ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 7 ปีของ ThaiBrickClub  (อ่าน 4436 ครั้ง)

ออฟไลน์ goong

• Full Member
  • Love LEGO so much.
แล้วเวลาก็ผ่านเลยมาอีก 1 ปี ขอให้ ThaiBrickClub เป็นที่พบปะ พูดคุยของคนที่รัก LEGO ทุกๆ คนตลอดไป
ปล. ปีนี้ลืมไปเลย พี่เสือ พี่อั๋น ไม่เตือนกันเลย  :) :) :)

ออฟไลน์ jeaba

• VIP
  • Jr. Member
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
Re: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 7 ปีของ ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 06:11:57 AM »
ยินดีด้วยครับ...เจ็ดปีแล้วหรือ.... :o

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
Re: ขอแสดงความยินดีกับการครบรอบ 7 ปีของ ThaiBrickClub
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 07:18:22 AM »
7 ปีแล้วหรือนี่!!!!!! ยินดีด้วยครับผม >_<

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 07:38:45 AM »
อะไรนะครับ พี่กุ้ง พี่เจี๊ยบ!!!!
พี่ทิคอายุไปไกลถึง 70 ปีแล้วหรอครับเนี่ย  :o :o :o

ปล. ขอบคุณพื้นที่ดีๆทำให้ ผมได้มีเพื่อนใหม่ๆ นะครับผม  ;D

ออฟไลน์ sKKK

• Verified Member
  • *
  • CastleMania
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 08:51:47 AM »
ยินดีด้วยครับที่บอร์ดแห่งนี้อยู่สร้างความสุขมาให้เหล่านักเล่น Lego มาได้ครบอีกปีหนึ่ง
ขอให้บอร์ดดีๆแห่งนี้ คงอยู่ตลอดไปครับ  :D ;) :D

ปล. รอพี่กุ้งมาเจิมกระทู้เลย  ;)
<=====[}=@ sKingdoM @={]=====>

ออฟไลน์ akumaTG

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 09:26:18 AM »
รอพี่กุ้งมาเจิมทุกปี  ;D

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ショッカー
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 09:43:58 AM »
ยินดีกับการครบรอบ 7 ปีด้วยครับ :D

ออฟไลน์ January28

• *
  • Bottoms up!
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 12:22:54 PM »
ยินดีกับ TBC ด้วยครับ 7 ขวบแล้ว ;D

ออฟไลน์ sakolalai

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 12:25:56 PM »
ยินดีด้วยครับ ขอบคุณที่สร้างเวปดีๆแบบนี้ครับ

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
    • Taramizu
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 12:32:01 PM »
ยินดีมากๆ ครับ อยู่กันมา 7 ปีแล้ว แม้ตัวเว็บจะเงียบเหงาลงไปบ้าง แต่จิตวิญญาณของ TBC ยังคงเข้มแข็งอยู่เช่นเดิม (ย้ายไปเมาท์กันที่อื่น 555)

มีเว็บนี้ขึ้นมา ได้อะไรดีๆในชีวิตมาหลายอย่าง  ;D

ปล. ผมจะเตือนพี่กุ้งได้ไง ทุกปีพี่กุ้งเป็นคนจำได้ตลอด อิอิ

ออฟไลน์ Tanguy

• **
  • to infinity and beyond!
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 01:24:10 PM »
ขอเเสดงความยินดีกับ TBC ด้วยครับ ถึงผมจะพึ่งเล่นได้เเค่หนึ่งปีก็เถอะ  :P ขอให้เว็บนี้อยู่คู่ชาว TBC ไปอีกนานเเสนนานนะครับ
Bronies Forever!!!

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 01:34:05 PM »
7ปีเลยรึ :-* ยินดีทุกคนทุกอย่างในเว็บด้วยครับ ;D
ปล.ผมอยู่ในเว็บอยู่2ปีแล้วหรอ :o

ออฟไลน์ kan and lego

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 02:30:22 PM »
ยินดีจริงๆ  บอร์ดอย่าล่มน้า

ออฟไลน์ ars040

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 02:44:46 PM »
จำได้ตอนนั้นเข้ามาบอร์ดนี้เพราะชอบ theme Kingdoms ก็ปี 2010 สินะ ปีที่ยังหาเรือ Imperial Flagship ราคาไม่เกินหมื่นได้ ขอให้มีความสุขกันทุกๆคน และขอบคุณทีมงานผู้ดูแลเว็บทุกๆท่านนะครับ เข้ามาติดตามข้อมูลเรื่อยๆครับ :)

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 03:12:39 PM »
ยินดีด้วยจ้า... ;D

จำได้ตอนนั้นเข้ามาบอร์ดนี้เพราะชอบ theme Kingdoms ก็ปี 2010 สินะ ปีที่ยังหาเรือ Imperial Flagship ราคาไม่เกินหมื่นได้ ขอให้มีความสุขกันทุกๆคน และขอบคุณทีมงานผู้ดูแลเว็บทุกๆท่านนะครับ เข้ามาติดตามข้อมูลเรื่อยๆครับ :)

อิอิ ผมเข้าบอร์ดมาตอนนั้นก็เพราะเรือ Imperial Flagship เหมือนกันเลยนะเนี่ย... :o

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 04:02:35 PM »
ยินดีด้วยกับ 7 ปีของเว็บดี ๆ ขอบคุณคุณปอนด์ เหล่า MOD เพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ สมาชิกทุกคนที่ช่วยกันทำให้สังคมแห่งนี้มีแต่ความสุข

วันเวลาแห่งความสุขนี่ผ่านไปเร็วจังนะครับ แป๊บ ๆ ก็ครบปีแล้ว ผมก็ลืมไปเลย จริง ๆ ต้องเป็นหน้าที่ของพี่อั๋นครับที่ต้องคอยจำเวลาต่าง ๆ ไว้ แต่พี่อั๋นช่วงนี้มัวแต่ร้ายอยู่ก็เลยไม่ได้มาเตือนผมกับพี่กุ้งเลย    :P

...
อิอิ ผมเข้าบอร์ดมาตอนนั้นก็เพราะเรือ Imperial Flagship เหมือนกันเลยนะเนี่ย... :o
ผมก็เข้าบอร์ดมาเพราะ 6080 กับ Guarded Inn นะครับพล   :'(

ออฟไลน์ ItthiKit

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 07:09:11 PM »
อยู่กันไปนาน ๆ ๆ นะครับ  ;)

ออฟไลน์ Zarbee

• ชอบเลโก้มากๆ
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 07:54:14 PM »
ยินดีกับวาระครบรอบ 7 ปีด้วยครับ..  ;)

ตลอดระยะเวลาที่ผ่านมาได้รับทั้งความรู้ ความสนุกสนาน ความเป็นกันเอง และพาร์ทเลโก้มากมาย จากเพื่อนๆในบอร์ดแห่งนี้ ขอบคุณจริงๆครับ. ดีใจที่ได้พบเจอ และพบป่ะสังสรรค์ได้ไปงานมีทฯกับเพื่อนๆในบอร์ดนี้..  ;)

ออฟไลน์ ChatchaiAt2505

• *
  • เด็กได้รับการแต่งแต้มจากผู้ใหญ่
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 09:37:14 PM »
 :) :) ขอแสดงความยินดีด้วยครับ ขอให้TBC อยู่คู่กับพวกเราพี่น้องที่น่ารักอย่างนี้ตลอดไป

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 17 มกราคม 2016 / 10:15:19 PM »
ผมนี้ก็ลืมไปเลยหละ ยินดีด้วย 7 ปีแล้วไวมากมาย ขอบคุณพี่กุ้งที่เข้ามาเป็นคนแรกทุกครั้งเลยครับ  :D :D