ผู้เขียน หัวข้อ: อยากไปเที่ยวเลโก้แลนด์จังเลยครับ  (อ่าน 2050 ครั้ง)

ออฟไลน์ danoob

• Verified Member
  • Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
อยากไปเที่ยวเลโก้แลนด์จังเลยครับ
« เมื่อ: 04 มกราคม 2016 / 05:21:16 PM »
มีใครไปเที่ยวหรือทัวร์ไหนมั่งครับ
อยากไปมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ Modsystem

• Verified Member
  • Full Member
  • *
Re: อยากไปเที่ยวเลโก้แลนด์จังเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มกราคม 2016 / 12:19:54 AM »
ถ้ามาสร้างที่ไทย ก็ดี ;)
จริงๆมาสร้างเลย หรือ lego store ก่อนก็ได้
จะได้สะดวก
ตอนนี้เมืองไทยมีแต่ห้าง เที่ยวแต่ห้าง เดินแต่ห้าง
เดาได้ว่า เดี๋ยวก็มีห้างเปิดใหม่ อยู่เรื่อยๆ

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
Re: อยากไปเที่ยวเลโก้แลนด์จังเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 มกราคม 2016 / 01:06:46 AM »
ขอร้านตักบริกพอครับ
เสียดายโกดังขยันขายแต่NIB ไม่งั้นได้ขึ้นทะเบียนเป็นLegoLandเมืองไทยละครับ  :P

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2016 / 12:48:22 PM »
ถ้ามาสร้างที่ไทย ก็ดี ;)
จริงๆมาสร้างเลย หรือ lego store ก่อนก็ได้
จะได้สะดวก
ตอนนี้เมืองไทยมีแต่ห้าง เที่ยวแต่ห้าง เดินแต่ห้าง
เดาได้ว่า เดี๋ยวก็มีห้างเปิดใหม่ อยู่เรื่อยๆ

ผมว่าถึงตอนนี้คงหมดสิทธิหวังแล้ว LEGOLAND มาลงมาเลเซียเรียบร้อย ไม่น่ามีทางมาเปิดเพิ่มที่ไทยได้เลยอ่ะ  :'(

เดินห้าง ราคาเท่ากันหมด ไม่มีไรตื่นเต้นเลย