ผู้เขียน หัวข้อ: [LEGO Seasonal 2016]มาดูความแตกต่างระหว่างไก่อีสเตอร์ (5004468) กับไก่ซีรี่ย์9  (อ่าน 5901 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • Hero Member
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
หัวฟิกแบบมีรู กับไม่มีรู แตกต่างกันเพื่ออะไรอ่ะครับ
เอาไว้เป่าไงพี่อั๋น มีรูเป่าก็มีเสียง ถ้าไม่มีรูเป่าจะไม่มีเสียงครับ

ผมมั่วนะ 555
(บางทฤษฎีบอกว่า เอาไว้ให้เด็กอม ถ้าเกิดหลุดเข้าคอจะได้หายใจได้อยู่)

ออฟไลน์ siriamorn

• Full Member
หัวฟิกแบบมีรู กับไม่มีรู แตกต่างกันเพื่ออะไรอ่ะครับ

บ่งบอกว่าเป็นไก่สมองกลวง กับไก่หัวทึบมั้งครับ  :P :P :P

อันนี้ก็มั่วตามเม้นท์บน

ออฟไลน์ kan and lego

• Full Member
ตัวที่มี ไม่ขาวแล้ว เศร้าใจ

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
จริงๆฟิกที่แรร์ๆ ปลาดูแล้วเฉยๆนะ เพราะแพงเกินไปถ้าเก็บย้อน  ยกเว้นผลิตซ้ำแบบนี้ อาจเก็บค่ะแต่ดูราคาก่อน อิอิ  :P
ปล. ขอให้ออกซ้ำให้หมดเลยนะ  กอลิล่า ผึ้ง  ก๊อตซิล่า  แพนด้า  :D

เอาไว้เป่าไงพี่อั๋น มีรูเป่าก็มีเสียง ถ้าไม่มีรูเป่าจะไม่มีเสียงครับ

จริงด้วย พี่ทิคเก่งจังเลยยยยยยยย   เอาไว้เป่าแบบนกหวีด   ;D ;D ;D

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
ที่เหมือนกันคือ เหลืองเร็วเหมือนกัน  :P