ผู้เขียน หัวข้อ: โชว์ห่วย (รวมๆกันไป)  (อ่าน 2228 ครั้ง)

ออฟไลน์ pumpkin

• Verified Member
  • Full Member
  • *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2015 / 10:39:09 AM โดย pumpkin »

• *
Re: โชว์ห่วย (รวมๆกันไป)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 09:26:06 AM »
เน็นด๋อย หรือ Nendoroid

จอมมารเศรษฐศาสตร์ จากเรื่อง Maoyuu Maou Yuusha

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มกราคม 2015 / 10:33:56 AM โดย pumpkin »

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 10:37:30 AM »
Vocaloid - Hatsune Miku - Nendoroid #448 - Halloween ver.
มีเพื่อนท่านหนึ่งเคยบอกว่าหากหลวมตัวเก็บเน็นด๋อยแล้ว มีแววว่าจะเรียกเพื่อนมาอีกเป็นจำนวนมากๆ (ดูแล้วอาจจะจริงก็ได้ครับ)

ออฟไลน์ BangGamo

• Administrator
  • Sr. Member
  • คนเล่นของเล่น
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 10:39:57 AM »
สาวกมิกุด้วยเหรอครับเนี่ยะๆ เห็นแล้วนึกถึง ตาการูด้า

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 10:46:04 AM »
สาวกมิกุด้วยเหรอครับเนี่ยะๆ เห็นแล้วนึกถึง ตาการูด้า
นั่นสิครับตาการู้ด้าไม่ใส่กางเกง หายไปเลย
ผมไม่ได้เป็นสาวกมิกุครับ แต่ชอบงานออกแบบตัวนี้สวยดีครับ เลยสอยมาช่วงฮาโลวีนพอดี แต่ก็ดองไว้ไม่ได้ถ่ายเก็บพึ่งจะเอาออกมาถ่ายนี่ล่ะครับ  :P

ออฟไลน์ danoob

• Jr. Member
  • *
    • www.muangthongpet.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 11:02:37 AM »
ผมมีบ้างนิดหน่อยครับส่วนใหญ่จะเป็น Asuna ครับ

ออฟไลน์ pongza

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 08:43:45 PM »
คุณทศเก็บพวก Nendoroid ด้วยเหรอคับ ผมมีแต่ Cu-poche asuna อะ

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 08:46:15 PM »
โหวๆๆ ผมอยากได้ miku racing มากๆ แต่เห็นราคาผมเลยต้องถอยหลังมาตั้งหลักก่อน

เดียวจะงัดด๋อยออกมาโชว์มั้งแล้ว อิอิ  :P

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มกราคม 2015 / 09:07:56 PM »
ผมมีบ้างนิดหน่อยครับส่วนใหญ่จะเป็น Asuna ครับ
ผมก็มีไม่กี่ตัวครับ ถ้าเจอตัวที่ถูกใจถึงจะสอยครับ

คุณทศเก็บพวก Nendoroid ด้วยเหรอคับ ผมมีแต่ Cu-poche asuna อะ

ผมเลือกเป็นบางตัวครับ ตอนนี้เล็งด๋อย กองเรือ blue steel อยู่ครับ

โหวๆๆ ผมอยากได้ miku racing มากๆ แต่เห็นราคาผมเลยต้องถอยหลังมาตั้งหลักก่อน

เดียวจะงัดด๋อยออกมาโชว์มั้งแล้ว อิอิ  :P
โชคดีตัวที่สนใจไม่ได้ราคาแพงอะไรเท่าไหร่ครับ
งัดด๋อย มาโชว์เลยครับ อยากเห็นของท่านอื่นๆด้วย