ผู้เขียน หัวข้อ: รูป [Meeting] 8th TBC Meeting "LEGO Fun Fest"  (อ่าน 10097 ครั้ง)

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • Full Member
  • *
Re: รูป [Meeting] 8th TBC Meeting "LEGO Fun Fest"
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015 / 08:37:33 AM »
เหมือนผมเห็นฟิก judge dredd ยืนอยู่ข้างหลังใช่ป่ะครับ ของใครหรือครับ สวยเชียว   :o
ของพี่เจอร์รี่ครับ :D
ผมได้ถ่ายกับตัวละครขวัญใจด้วย

อ้าวของเจอร์รี่เหรอนี่ พี่ลังเลหลายรอบว่าจะหยิบกลับบ้านแล้ว นึกว่าของพี่ อิอิ(AT-DP ก็เช่นกัน 55555)

ออฟไลน์ SkyKnight™

• Verified Member
  • Sr. Member
  • *
    • TwinsBrick
Re: รูป [Meeting] 8th TBC Meeting "LEGO Fun Fest"
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2015 / 04:21:55 PM »
เหมือนผมเห็นฟิก judge dredd ยืนอยู่ข้างหลังใช่ป่ะครับ ของใครหรือครับ สวยเชียว   :o
ของพี่เจอร์รี่ครับ :D
ผมได้ถ่ายกับตัวละครขวัญใจด้วย

อ้าวของเจอร์รี่เหรอนี่ พี่ลังเลหลายรอบว่าจะหยิบกลับบ้านแล้ว นึกว่าของพี่ อิอิ(AT-DP ก็เช่นกัน 55555)
นั้นสิครับ ผมก็เห็น R2 ของใครก็ไม่รู้ แต่เสียดายลืมเอากระเป๋าไปด้วย  ::) ไม่มีที่ใส่

ออฟไลน์ Charlie Que

• VIP
  • *
  • "Darker than Darkness"
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2015 / 11:43:33 AM »
เพิ่มรูปเล็กน้อย

สถานที่จัดงานร้อนมั่ก

Brick Buffet 10 บาท by พี่ TukTik

Superhero V แวนซ์มาร่วมงานนี้ด้วย

เกมพิชิตดอยส้ม ศึกนี้มีพี่ปลาเป็นเดิมพัน

เหล่าผู้กล้าพักเหนื่อยระหว่างทาง

เกมนี้ช่างร้อนแรงยิ่งนัก

ผู้โชคดีที่ไม่ต้องประมือกับเสือส้ม
Line: legosega
Instagram: CRXQ

ดูสินค้าอื่น ๆ ได้ที่นี่ https://m.facebook.com/chillchillshop

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2015 / 10:41:59 PM »
เอิ่มมมมม คิวอี้ สายตาเอียงหรือเปล่า  :P
ผมนี่ต้องหมุนหัวมองกันเลยทีเดียว  ::)

ออฟไลน์ Charlie Que

• VIP
  • *
  • "Darker than Darkness"
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2015 / 09:17:09 AM »
เอิ่มมมมม คิวอี้ สายตาเอียงหรือเปล่า  :P
ผมนี่ต้องหมุนหัวมองกันเลยทีเดียว  ::)
เรียนมาสเตอร์ม่วง

หน้าจอเค้าปกติดี ท่านอาจจะทำงานหนักจนเวียนหัวก็ได้ อิอิ
พักบ้างอะไรบ้าง
Line: legosega
Instagram: CRXQ

ดูสินค้าอื่น ๆ ได้ที่นี่ https://m.facebook.com/chillchillshop