ผู้เขียน หัวข้อ: [Review] 75105 : Millennium Falcon™  (อ่าน 8635 ครั้ง)

ออฟไลน์ puichiu

• VIP
  • Sr. Member
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
[Review] 75105 : Millennium Falcon™
« เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 04:39:34 PM »
75105 Millennium Falcon™
Theme   Star Wars
Year       2015
Pieces    1,329
Minifigs    6(+1)
Price       149.99 USD / 1,499.90 HKD / 9,400 BAHT

M@sterChiu ภูมิใจเสนอ " 75105 : Millennium Falcon™ "

หน้ากล่อง

หลังกล่อง

ข้างกล่อง

ยานมิลเลนเนียม ฟอลคอน เป็นยานอวกาศของนักลักลอบขนของเถื่อนชื่อฮาน โซโล และชิวแบคคา
แต่ครั้งหนึ่งเคยเป็นของเพื่อนสนิทของฮัน คือแลนโด้ คาลริสเซียน โดยฮานได้ยานนี้มาจากการชนะพนันกับแลนโด้
ซึ่งแลนโด้ก็ได้ยานมาจากการชนะพนันกับบุคคลอื่นอีกทีหนึ่ง (ต่อมาภายหลังก็ เรย์กับชิวแบคก้า)  ::)

ห่อ + สติ๊กเกอร์ อันมากมาย + สมุดต่ออีก 1 เล่มครับ  ;)

ห่อแรก เราก็ได้มาฟิก หัวหน้าระดับบิ๊กๆมาแล้วครับ  :o

หัวหน้า

ลูกกระจ๊อก

ห่อแรก + ห่อที่ 2

ฟิก ฮานมาแล้วววว  :-*

ได้ ฟินน์แล้วนะครับ  :)

ได้ BB8 แล้ว  8)

ตัวทีเด็ด!!! นางเอกสุดสวย  :-[

แต๊นแต๋นนน เสร็จแล้วครับ อิอิ  ;)

มีตัวยิงทั้ง 2 ด้าน  ;) น้องๆพี่ๆ ก็ระวังตาหน่อยละกันนะครับ  ::)

นี่ คือห้องยิง ปืนกลในยาน ทั้งข้างบนและข้างล่างครับ  :-*

ความสวยงาม : 9 / 10 ครับ สวยและใหญ่มากๆ แต่ติดภายใน ตรงห้องคนขับ น่าจะสามารถเดินเข้าออกได้ นี่เล่นปิดดื้อๆเลย  ::)

• VIP
  • *
  • Do...or do not. There is no try.
Re: [Review] 75105 : Millennium Falcon™
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 04:40:32 PM »
M@sterChiu ภูมิใจเสนอ " Where Have You Been? "

ออฟไลน์ Charlie Que

• VIP
  • Full Member
  • *
  • "Darker than Darkness"
Re: [Review] 75105 : Millennium Falcon™
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 04:54:16 PM »
เกือบได้เรท 18+ :-[ :o 8) :-* ::) ;D >:(

เอฟเฟคดาบสวยขึ้นนะ

ACU ไปไหนแล้ว
Line: legosega
Instagram: CRXQ

ดูสินค้าอื่น ๆ ได้ที่นี่ https://m.facebook.com/chillchillshop

ออฟไลน์ pumpkin

• Verified Member
  • *
  • Original Minifig
    • Pumpkin on Flickr
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 05:41:48 PM »
หลอกลวงสุดๆ  มาสเตอร์ชิ้วอี้ชอบแต่หนุ่มๆ

เอฟเฟ็คอลังการจริงๆเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มกราคม 2016 / 10:20:25 AM โดย pumpkin »

ออฟไลน์ Pol

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 05:56:48 PM »
ชิ้วทำการ์ตูน ภาพสวยดีจริงๆ นะ
โดยเฉพาะเอฟเฟกต์ดาบ เยี่ยมจริงๆ ครับ ชอบๆ

ป.ล. ถ้าชีวิตจริงทำตัวให้เหมือนในการ์ตูนก็คงจะดีไม่น้อยนะ อิอิ... ::)

ออฟไลน์ vyJo

• Global Moderator
  • Hero Member
    • Taramizu
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 06:17:38 PM »

จับผิดการ์ตูน

1. บทแบบนี้ มันบทของบุรุษเพี้ยนหนิ
2. ชิ้วใช้ไลท์เซเบอร์ผิดสี
3. ทำไมทรูปเปอร์ยิงปืนมาแล้ว รูปต่อมา โผล่แว้บมาใกล้ๆ เรย์ได้
4. กัปตันฟาสม่า ต้องมีบทน้อยกว่านี้สิ แถมตายแล้วขยับไปนอนคนละมุมได้ด้วย
5. ชิ้วโดนตบเลือดทะลัก ทำไมไม่เลอะปากเลย
6. เรย์เป็นแวมไพร์เหรอ ถึงจูจุ๊บชิ้วที่เลือดเต็มปาก
7. ดาวนาเม็กโดนฟรีเซอร์ระเบิดไปตั้งหลายปีแล้วหนิ

ออฟไลน์ ĸayan

• Global Moderator
  • ショッカー
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 06:33:09 PM »
รีวิวยานกระทงได้น่าสอยมาครอบครองมากครับ :-* ตีมือ แป่ะแป่ะแป่ะ

การ์ตูนแต่งภาพสวยครับ ดูสมจริง :-X แต่เนื้อเรื่อง ยี้ อ่ะ ในภาพสุดท้าย

ปล ไปได้วิชาด้านม่วงมาไว้เพื่อผลักชาวบ้านจากดาวนาเม็กมาด้วย :o

ต้องระวังตัวมากขึ้นแล้ว อิอิ :P

ขอบคุณครับ :)

ออฟไลน์ kan and lego

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 07:02:18 PM »
ต่างจาก 7965 เยอะไหมครับ

ออฟไลน์ Touching

• May The Dark Side Be With You
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 07:23:31 PM »
แสดงว่าพี่คงจะจัดเซ็ตภาค7ครบเลยสินะครับ :-*
ปล.เจไดชิ้วไปฝึกวิชาควงกระบี่แสงกับพี่คิว,พี่เอในห้องน้ำหรอครับ

ออฟไลน์ Calla22

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 07:56:44 PM »
หูยยยยยยยยยยย falcon!!!!! เท่อ่ะชิ้วม่วง review ภาพสวยๆมากๆเลย :-[ :-[ :-[

การ์ตูนนี่สนุกมากๆ เจไดชิ้วเข้าไปสำเร็จวิชาในห้องน้ำออกมาอย่างเก่งเลยครับ!!!!!!!
แต่งงอ่ะตกลงนั่นเป็นชิ้วอี้หรือวีวี่
แต่ถ้าเป็นชิ้วอี้ก็น่าจะแทงหลังsnow trooperสิ มันดูแล้วแปลกๆ แถมยังมีจูบผู้หญิงอีก แปลกจริงๆๆๆๆ :-\ :-\ :-\

ออฟไลน์ Tiggr

• LEGO Ambassador
  • *
  • พิทักษ์สันติ ผดุงความยุติธรรม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 08:03:40 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ สปอยด์ตั้งแต่แนะนำตัวละครเลย พี่ยังไม่ได้ดูนะ ยากจนไม่มีตังค์ซื้อตั๋วหนัง รอช่อง 7 เอามาฉายเป็น Big Cinema อยู่     สปอยด์แบบนี้ต้องยึดของที่รีวิวไว้นะ

ทำไมชิ้วไม่บอกเรย์ไปตรง ๆ ล่ะครับ ที่หายไป 2 ปี ไม่ใช่มัวแต่ขุดหาน้ำมัน แต่ขุดทองอยู่กับคิวอี้ และเออี้ อยู่ต่างหาก   ::)

ปล. น่าจะเทียบกับยานเหยี่ยวรุ่นก่อน ๆ ด้วยนะ จะได้รู้ว่าต่างกันขนาดไหน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มกราคม 2016 / 08:07:53 PM โดย Tiggr »

ออฟไลน์ VpV

• VIP
  • *
  • ชีวิตคนเราหยุดพักและเริ่มต้นใหม่ได้เสมอ
    • https://www.facebook.com/pages/VpV-Studio/578523035495823?fref=ts
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 09:03:58 PM »
Noooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 :-\ :-\ :-\ :-\  :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\ :-\
:'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(
Noooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
:-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[ :-[:-[ :-[ :-[ :-[
>:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(  >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:( >:(

ออฟไลน์ Venage

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 03 มกราคม 2016 / 09:10:24 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ สปอยด์ตั้งแต่แนะนำตัวละครเลย พี่ยังไม่ได้ดูนะ ยากจนไม่มีตังค์ซื้อตั๋วหนัง รอช่อง 7 เอามาฉายเป็น Big Cinema อยู่     สปอยด์แบบนี้ต้องยึดของที่รีวิวไว้นะ

ทำไมชิ้วไม่บอกเรย์ไปตรง ๆ ล่ะครับ ที่หายไป 2 ปี ไม่ใช่มัวแต่ขุดหาน้ำมัน แต่ขุดทองอยู่กับคิวอี้ และเออี้ อยู่ต่างหาก   ::)

ปล. น่าจะเทียบกับยานเหยี่ยวรุ่นก่อน ๆ ด้วยนะ จะได้รู้ว่าต่างกันขนาดไหน

ขุดทองอยู่ 555 แต่ rey มีแฟนใหม่แล้วนะคนนี้ไง

ปล.ยานสวยดีครับ แต่ผนมี 7965 แล้วง่ะ
May the money be with you

ออฟไลน์ colour12

• VIP
  • *
  • โครงการบ้านสีน้ำ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼ ♫ ♪ ♪ ❀ ✿ ✾ ✽ ✼♫
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 มกราคม 2016 / 08:15:09 AM »
ไปห้องน้ำแล้วหายไป2 ปี ....เหตุผลเพราะขึ้นยานผิด  :o
ตั้ง2ปี ไม่ถามสักหน่อยเหรอคะ ว่ายาหยีมีแฟนใหม่รึยัง  :P  .....ถ้ามีแฟนใหม่ ไปยืนชิดๆแบบนั้น อาจถูกส่งไปอยู่ดาวนาเม็ก อีก10 ปีนะ  :P :P

ออฟไลน์ Takashizero

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มกราคม 2016 / 01:39:52 PM »
ขอบคุณมากครับสำหรับสุดยอดรีวิว :D
รอรีวิวยานลำนี้อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ เพราะเป็นยานที่ชอบมากๆลำนึงเลย
จากที่คิดว่าจะเก็บดีไหมน้อ ก็เลยเอนเอียนชักอยากจะเก็บมากขึ้น >< :-[

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 มกราคม 2016 / 04:01:44 PM »
เกือบได้เรท 18+ :-[ :o 8) :-* ::) ;D >:(

เอฟเฟคดาบสวยขึ้นนะ

ACU ไปไหนแล้ว
ว่าจะทำเป็นหนัง...แล้วละ   :P
เอกเฟก ทำเหมือนเดิมเลยนะคิวอี้ อาจเป็นเพราะแสงของรูปเลยออกมาสวยละมั่งครับ  ::)
ACU คนละเรื่องครับ อิอิ

ปล. ติดตาม ACU ตอนสุดท้ายได้เร็วๆนี้ อาจปลายเดือนนะ

หลอกลวงสุดๆ  มาสเตอร์ชิ้วอี้ชอบแต่หนุ่มๆ

เอฟเฟ็คอลังการจริงๆเลย
ไม่จริง ไม่จริงงงงงงง ผมชอบ ผญ ไม่เคยชอบหนุ่มๆแบบเออี้เลยสักครั้งนะครับ
อยากได้หลักฐานของเอ ติดต่อทางไลน์ ครับ อิอิ  ;)

ชิ้วทำการ์ตูน ภาพสวยดีจริงๆ นะ
โดยเฉพาะเอฟเฟกต์ดาบ เยี่ยมจริงๆ ครับ ชอบๆ

ป.ล. ถ้าชีวิตจริงทำตัวให้เหมือนในการ์ตูนก็คงจะดีไม่น้อยนะ อิอิ... ::)
ขอบคุณครับพี่พล  :)
ชีวิตจริงเหมือนกับในนิยาย อิอิ :-[

จับผิดการ์ตูน

1. บทแบบนี้ มันบทของบุรุษเพี้ยนหนิ
2. ชิ้วใช้ไลท์เซเบอร์ผิดสี
3. ทำไมทรูปเปอร์ยิงปืนมาแล้ว รูปต่อมา โผล่แว้บมาใกล้ๆ เรย์ได้
4. กัปตันฟาสม่า ต้องมีบทน้อยกว่านี้สิ แถมตายแล้วขยับไปนอนคนละมุมได้ด้วย
5. ชิ้วโดนตบเลือดทะลัก ทำไมไม่เลอะปากเลย
6. เรย์เป็นแวมไพร์เหรอ ถึงจูจุ๊บชิ้วที่เลือดเต็มปาก
7. ดาวนาเม็กโดนฟรีเซอร์ระเบิดไปตั้งหลายปีแล้วหนิ
มีจับผิดผมด้วย  >:(
สรุปๆ
ข้อ 3 จริงๆ โดนผมใช้ Force ดึงมาเสียบ
ข้อ 4 นั้นไม่ใช่กัปตันฟาสม่านะครับ  :-\
ข้อ 5 ข้อ 6 คนรักกันไม่สนใจหรอกครับ อิอิ
ข้อ 7 ท่านประมุข ขอดราก้อนบอลให้ฟื้นฟูดาวนาเม็กแล้วละครับ พี่อั๋น  ::)

รีวิวยานกระทงได้น่าสอยมาครอบครองมากครับ :-* ตีมือ แป่ะแป่ะแป่ะ

การ์ตูนแต่งภาพสวยครับ ดูสมจริง :-X แต่เนื้อเรื่อง ยี้ อ่ะ ในภาพสุดท้าย

ปล ไปได้วิชาด้านม่วงมาไว้เพื่อผลักชาวบ้านจากดาวนาเม็กมาด้วย :o

ต้องระวังตัวมากขึ้นแล้ว อิอิ :P

ขอบคุณครับ :)
ขอบคุณครับพี่โต้ง  ;)
พลังผลักร้ายกาจไหมละครับ แต่ยังไงก็แพ้พลัง จุ๊บ อิอิ ;D

ต่างจาก 7965 เยอะไหมครับ
ผมไม่มี 7965 อะครับ แต่จากที่ผมดูรีวิวมา
คล้ายกันมาก แต่เซตใหม่สวยกว่าครับ  ;)

แสดงว่าพี่คงจะจัดเซ็ตภาค7ครบเลยสินะครับ :-*
ปล.เจไดชิ้วไปฝึกวิชาควงกระบี่แสงกับพี่คิว,พี่เอในห้องน้ำหรอครับ
ใช่ครับ น้องทัช  ;) ครบแล้วตั้งแต่ปีที่แล้วละ

หูยยยยยยยยยยย falcon!!!!! เท่อ่ะชิ้วม่วง review ภาพสวยๆมากๆเลย :-[ :-[ :-[

การ์ตูนนี่สนุกมากๆ เจไดชิ้วเข้าไปสำเร็จวิชาในห้องน้ำออกมาอย่างเก่งเลยครับ!!!!!!!
แต่งงอ่ะตกลงนั่นเป็นชิ้วอี้หรือวีวี่
แต่ถ้าเป็นชิ้วอี้ก็น่าจะแทงหลังsnow trooperสิ มันดูแล้วแปลกๆ แถมยังมีจูบผู้หญิงอีก แปลกจริงๆๆๆๆ :-\ :-\ :-\
สวยก็ซื้อสิครับ แพนด้าเอ  ;)
แพนด้าเอ พูดร้ายๆแบบนี้ แสดงว่าเตรียมใจแล้วสินะสำหรับการ์ตูนครั้งหน้า  ;D

ป่าว สปอยด์นะ  ::) พี่แบงค์บอกรีวิวทั้งที ต้องขอข้อมูลด้วย

ปล.ก็ผมมันคน จนๆ ไม่มีลำเก่าหรอกครับพี่ทิค ต้องให้พี่กุ้งเทียบให้ดูละครับ อิอิ  :P

Noooooooooooooooo!!!
ความจริง ก็เป็นยังงั้นละครับ ท่านประมุข  ::)

ขุดทองอยู่ 555 แต่ rey มีแฟนใหม่แล้วนะคนนี้ไง

ปล.ยานสวยดีครับ แต่ผนมี 7965 แล้วง่ะ
ไม่จริงๆ เรย์ของผมมมมมมม  :-\
อ้อ นี่คือฟิกแทนสินะครับ แต่... ผมพี่ไม่มีฟิกตัวนี้อะครับ แอบแพงเกินนนนนน ไม่อยากซื้อหนังสือด้วย  :P

ไปห้องน้ำแล้วหายไป2 ปี ....เหตุผลเพราะขึ้นยานผิด  :o
ตั้ง2ปี ไม่ถามสักหน่อยเหรอคะ ว่ายาหยีมีแฟนใหม่รึยัง  :P  .....ถ้ามีแฟนใหม่ ไปยืนชิดๆแบบนั้น อาจถูกส่งไปอยู่ดาวนาเม็ก อีก10 ปีนะ  :P :P
ขึ้นยานผิด หาบวูบวาบเลยครับ อิอิ  ;)
ยาหยี รอผมคนเดียวเท่านั้นครับ มองตาก็รู้ใจ  ::)

ขอบคุณมากครับสำหรับสุดยอดรีวิว :D
รอรีวิวยานลำนี้อย่างใจจดใจจ่อเลยครับ เพราะเป็นยานที่ชอบมากๆลำนึงเลย
จากที่คิดว่าจะเก็บดีไหมน้อ ก็เลยเอนเอียนชักอยากจะเก็บมากขึ้น >< :-[
เก็บเลยครับผม สวยๆ ขอให้พลังจงสถิตย์อยู่กับตัวท่าน  ;)

ออฟไลน์ SkyKnight™

• *
    • TwinsBrick
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 08 มกราคม 2016 / 01:00:33 PM »

ม่ายยยยยยยยย daisy Ridley ของโผมมมมมมมมม  :-\  :-\  :-\  :-\

หักอกกันได้  :'(

ออฟไลน์ goong

• Love LEGO so much.
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 09 มกราคม 2016 / 01:05:21 AM »
รีวิวยอดเยี่ยม ละเอียดยิบ ชอบครับ ชอบ
ลำนี้ ผมยังไม่มีเลย อิจฉาคุณชิ้วจริงๆ  :) :) :)

• VIP
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 09 มกราคม 2016 / 03:22:05 PM »
ม่ายยยยยยยยย daisy Ridley ของโผมมมมมมมมม  :-\  :-\  :-\  :-\

หักอกกันได้  :'(
เสียใจด้วยนะ เจอรี่  ::)

รีวิวยอดเยี่ยม ละเอียดยิบ ชอบครับ ชอบ
ลำนี้ ผมยังไม่มีเลย อิจฉาคุณชิ้วจริงๆ  :) :) :)
ขอบคุณครับ พี่กุ้ง  ;)
ตอนนี้ยังไม่มี เดี๋ยวพี่ก็มี  ::) 75104 กะจะรีวิวก่อนอะพี่กุ้ง แต่บริคดันงอ  :'(

ออฟไลน์ Modsystem

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มกราคม 2016 / 02:01:28 PM »
รีวิวนี้ หักอกไปหลายคน555

ส่วนเวลาเข้าห้องน้ำนี่มัน..คงเป็นประเด็นไปนาน!!

ยานลำนี้_ซี้ดปากอีกแล้ว